Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Wilson Mkama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Noti mpya tz, Sep 5, 2011.

  1. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa alipewa kazi ya ktk chama cha Magamba akaja na mkakati uliomweka yeye madarakni kama katibu mkuu ya chama na baada ya kupata nafasi hiyo akishirikiana na Nape nauya walisimamia kuhakikisha kuwa mapacha watatu wanaondolewa ktk chama, kwa sasa simsikii tena huyu mtu, Yuko wapi???
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Is no more.........ccm itakufa vyovyote vile...kwa sauti au kimya kimya...kikwete is no more, msekwa is no more, ccm is no more, nape is no more..........kikwete,ccm na mafisai wameuza nchi kwa bei rahisi sana....watu w3amekuwa wakimbizi ndanio 7ya nchi yao wenyewwe....ajabu kweli kweli
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Yuko bize anapata ulabu.
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hivi wamuliza nani weye,Mkama ndo nani nisaidieni mie,ni fisadi au gamba ???
     
  5. K

    Kamura JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiona kobe kainama anatunga sheria, kimya kingi kina mshindo. Ninamkubali kwa sababu si mkurupukaji na mtu wakuuza sura kwenye media ni mtu wa strategies.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    anataka kuomba uanachama CHADEMA mapemaa, kashtuka ile merikebu imeanza kuchota maji taraatibu -- ha ha ha ha
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    CCM yote kaachiwa Nape Nauye. Yeye ndiye msemaji mkuu wa chama, katibu mkuu, mwenyekiti, afisa habari, kampeni meneja wa Igunga and the list goes on!
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yupo tu huyu mheshimiwaa pale nanihii ... bado yuko bize anatunga sheria, hila na njia zote chafu unazoweza kuzifikiria ili CCM ikashinde azma za walazwahoi nchini wasiteguke kwenye ndoano hatari ya AZIMIO LA ZANZIBAR iliyopinduliwa malengo yake ya msingi nchini baada ya lile AZIMIO LA ARUSHA kupigwa teke na Wala-Nchi wetu hawa.

    Si unajua tena ndio kichwa pekee kilichobaki pale CCM wakati huyu dogo Nuye ni kama kipaza sauti chao tu kujikimbizisha ovyo na Ugene mitaani kama yule Mvivu Baba yake Okonkwo (Mzee Unoka) kwenye kitabu cha 'Things Fall Apart' ya Chunua Achebe.

    Siku hizi vijana wa CCM kama wazee tu!!!

     
  9. K

    Kamura JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape mbwabwajaji tu.
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nadhani huyo mzee ni mstafuu anapaswa kupumzika hata sijui kwanini CCM inapenda kusumbua hao wazee waliostafuu badala ya kuwacha wale pension zao kwa starehe.
     
  11. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alishakana kuwa CCM hakuna MAFISADI nawala hawakumaanisha kuwafukuza isipokuwa RACHEL wajipime wenyewe wakitaka waachie ngazi wakiona noumer waendelee tu na nyadhifa zao. Hata hizo siku tisini alizikana kabisa, sasa ngoja tusubiri uchaguzi ndani ya CCM mbivu na mbichi zitajulikana.
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu Mzee alikuja akiwa na Mategemeo makubwa sana kwamba anaweza kuibadili CCM kutoka hapo ilipo. Mpaka sasa amepigwa na butwaa, yote aliyoyategemea kama support kutoka kwa Mkweree vimeyeyuka. Mpaka sasa bado haamini kama kweli Mkweree ni kigeugeu hivi! Zile ndoto zake kwishney!
    Cheza na Mkweree wewe!
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    nadhani yupo Igunga kufanya uleeee ujangiri wao.................huh
     
  14. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda Mwita atujuze
     
  15. l

    luckman JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Asante masaki, nimeipenda hiyon tena sana! Nape ni kila kitu ndani ya ssm na kumbuka alikataliwa siku za nyuma!ya magamba mwachie fisadi!
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yupo busy kuchapisha kura za ziada iwapo ccm itaelemewe kwenye uchaguzi ujao ili waongezee, siunajua magamba. But all in all ccm have to die very soon.
     
  17. p

    plawala JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anapanga mikakati ni kwa namna gani wajivue gamba
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wilson Mukama is having a very hard time as Secretary General of ccm simply becaue he does not have the moral authority of cleansing the party of corrupt members let alone its leadership! Remember the controversial tender awarded to the family of a ccm stalwart member to collect different fees at Ubungo bus terminal? It was awarded to the said family by Mukama during his tenure at Dar es salaam city council; the family made millions at the expense of the development of Dar residents and Mukama for his part was awarded a promotion to become a permanent secretary and later recalled out of retirement to be appointed as SG of ccm. He is in a predicament because he also has ties to the Mahanga/Masaburi ccm Mafia which renders him impotent!
     
  19. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mzee mukama tuko nae hapa kaunta Q bar na yeye anavizia mizoga ya foleni kudadeki
     
  20. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Ndinani your comment is profoundly impressive. Very precise and to the point, no ifs and no buts. Your articulate elaboration of this one scandal that obviously haunts Mukama and ties his hands is accurate and to the point. I concur with you and commend your perception.
     
Loading...