Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi uncle j. Nyaisanga.....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MtazamoWangu, Sep 7, 2009.

  1. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa ni muda mrefu sana sijamsikia jamani...any data????
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Sep 7, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mara ya mwisho alikua Radio One - Itv. hawa ni LEGENDS wa sekta ya utangazaji HAPA TZ. katika kundi lao yupo Charles Hilary , Aboubakary Lyongo, Mikidadi Mahamudu.....ila yupo mmoja alifariki alikua anaitwa Dominic Chilambo,Abisai steven na yule aliekua akitangaza kipindi cha ngoma za asili pale RTD, Nasikia alifariki dunia mwanzoni mwa miaka ya tisini.
     
  3. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Umeulizwa, yuko wapi? Mjibu.
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Sep 7, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    amakweli nyani haoni kundule mbona wewe hujamjibu......hii ni mijadala iliowazi, huibua mawazo jaadidi, ufinyu wako wauelewa unataka kunifundisha kujibu, hii si 1+1=2 hapa ni kwanini 1+1=2 ? jieleza........athari za UPE elimu ya sekondari aka voda faster.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Yupo Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Ujerumani - based in Dar es Salaam

    Anapatikana sana mitaa yake ya zamani Sinza/Mwenge
     
  6. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bora mzee umemaliza zogo_Ona hawa hapa chini walishaanza vurumishiana maneno....

     
Loading...