Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Timothy Ng'winamila?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by rmashauri, Jun 24, 2009.

  1. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani kwa wapenzi wa nyimbo za injili jina la Timothy Ngw'inamila si geni masikioni mwao. Huyu mtu alikuwa maarufu sana kwa utunzi na uimbaji wa nyimbo za injili hadi miaka ya 90. Hivi sasa hasikiki kabisa. Je kuna mtu ana taarifa za aliko?
     
  2. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    RMASHAURI,
    Umenikumbusha mbali sana.
    Mwaka 1996, nilikutana na Timothy kule TARIME akifanya huduma ya uimbaji.
    Kwa sasa sijui aliko.
    Nami nitafurahi kupata taarifa zake.
     
  3. ram

    ram JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180


    Umenikumbusha mbali kwakweli, Timothy amenifundisha uimbaji nilipokuwa Mwanza sekondari alikuwa ni storekeeper wa shule lakini pia alikuwa ni mwalimu wetu ktk kwaya ya Ukwata. Miaka ya mwanzoni ya 2000 nilisikia yuko Dar lakini sijawahi sikia habari zake tena zaidi ya kumbukumbu ya kaseti zake alizoimba
     
  4. G

    Gashle Senior Member

    #4
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    rmashauri,

    Ebu nikumbushe kidogo baadhi ya maneno ya nyimbo zake, namkumbuka pia, sema wimbo unakuja unaondoka. Natamani pia kujua whereabouts zake. Alikuwa mwimbaji mzuri sana wa nyimbo za injili
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu Gashle,
    Huyu mtu ni mwimbaji mzuri sana na nyimbo zake zilikuwa zuri za kutia moyo na kuhubiri injili. Baadhi ya nyimbo zake ni:

    1. Mwana mpotevu aliomba urithi wake kaenda nchi za mbali.......

    2. Ni jambo la kutisha, mtu kuanguka katika mikono ya MUNGU aliye hai....

    3. Yote ni Ubatili

    4. Lengo moja, kumtangaza YESU

    5. Utajakumbuka

    6. Ombeni kwa bidii, lazima mtapata jibu
     
    Last edited: Jun 24, 2009
  6. G

    Gashle Senior Member

    #6
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ewaa,

    Sasa nimekumbuka nyimbo zake, nakumbuka namna ambavyo uimbaji wake ulikuwa wa kipekee. Ilikuwa ni upako tu, mwenye wherebaouts zake tafadhali! Nakumbuka kununua sana audio cassettes zake miaka hiyo. Sijui zilipotelea wapi jamani
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi mwenyewe nilikuwa na audio zake za matoleo kama matatu hivi lakini zikachakaa zingine zikapotea. Nikawa nazitafuta hazipatikani, tafuta CD hazipatikani.
     
  8. G

    Gashle Senior Member

    #8
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiria kuwasiliana na wale jamaa wa Redio Habari Maalum, hope wanaweza kuwa na kanda za huyu mtumishi. Watu bwana na huduma zao. Nikipata habari zake ama nyimbo zake nitakujulisha mkuu.
     
  9. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante rafiki nitashukuru sana.
    Barikiwa na BWANA YESU.
     
  10. G

    Gashle Senior Member

    #10
    Jun 26, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    rmashauri, et al

    Nimeongea na jamaa wa Redio Habari Maalum. Kwa haraka hawakuweza kunipa jibu, ila wamenishauri kuwaandikia email wanisaidie kufanya utafiti maabarani kwao. Nikipata jibu jema nitakujulisha.

    Shalom.
     
  11. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2013
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamaana tunaomba update za ng'winamila ni muda mrefu sana nyimbo zake zilikuwa zinanibariki sana
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwanaweja, naona hamna mtu mwenye up to date info juu ya huyu mtumishi wa MUNGU.
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2015
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ina sikitisha sana kumpoteza ndugu yetu kwenye ulingo wa nyimbo za injili. nina kanda moja hapa huwa inanifikisha mbali sana. " NI HERI UAMINI YA KWAMBA MUNGU YUPO NA USIMKUTE KULIKO KUTOKUAMINI NA UKAMKUTA". HATA NYIMBO ZAKE KWA YEYOTE ALIYE NAZO ATUTUPIE KWENYE MTANDAO INAWEZA KUTUFARIJI SANA
     
  14. ram

    ram JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2015
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Siri ya Ushindi nimekwishaipata mmh, Mungu upendo umenirehemia, kanuni zenyewe faida nimekwishazipata mmmh, Mungu wa upendo umenirehemia! Nipe Rehema.....afichae dhambi zakeee hatafanikiwa Bali atubuye na kuziacha rehema ni
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2015
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Rehema ni yake......imba kwa sauti ya Timothy, nilipata taarifa kwamba yuko Dodoma au mpwampwa nadhani, kilichonisikitisha Timothy alishaacha uimbaji amekuwa mtu wa mataifa
     
  16. lad3

    lad3 Senior Member

    #16
    Apr 23, 2015
    Joined: May 25, 2014
    Messages: 176
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    duh! real nami nimekumbuka mbali, pamoja na waimbaji wengine kipindi hicho shari martin, john chavulimo,ibrahimu ng'umba wote hawasikiki tena wengine wameasi so sad
     
  17. GANJA ROLLER

    GANJA ROLLER JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2015
    Joined: Sep 8, 2014
    Messages: 691
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mi ninazo,au kama vp ingia googe uandike "redmp3-thimoth Ng'winamila"
     
  18. c

    chacom New Member

    #18
    Feb 10, 2016
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    Hii post najua ni ya zamani kidogo. Nimekuwa nikitafuta habari za Timothy Ngw'inamila au nyimbo zake pia. Nimefanikiwa kupata nyimbo zake hapa: Timothy Ngw Inamila unaweza kudownload pia. Barikiwa sana!
     
Loading...