Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Tabasam Ngongoseko

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Raia Fulani, Jun 8, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nasikiliza radio. Hata hivyo bado nasikiliza. Ni ka kchibo kangu baada ya ngeleja kunitokea hadi muda huu akini haunt (kiswahili chake sijui ni kipi). Sasa nikamsikia mwana fa na wimbo wake wa miaka hiyoo wa mabinti. Fikra zikarudi nyuma nikamkumbuka huyu mrembo wa enzi hizo-Tabasamu. Alishiriki karibu mashindano yote yaliyoitwa ya urembo. Kipindi hicho niko Moshi, bwana mdogo, nikimsoma tu magazetini. Nakumbuka alikuwa mzurii halafu black beauty. Yupo huyu mrembo wa enzi hizo?
     
  2. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ulishawahi kumsikia Lucy kihwele wa multichoice?ndie Tabasamu alibadili jina i dont know lakini hizi ni taarifa kwa mmoja wa watu wake wa karibu
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni lucy kihwele yule alikuwa manager mahusiano something like that ndio Tabasamu ngongoseko....confirmed this day yuko kwenye bank moja town hapo.
     
  4. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anaitwa Lucy Kihwele, zamani akijulikana kama Tabasamu Ngongoseko. NI mdada wa heshima sana kuliko mamiss wengi waliowahi kupitia fani hiyo. Ameshaondoka Multichoice baada ya kufanya kazi nzuri kuitangaza Tanzania na akahamia Standard Chartered Bank akaungana na Hoyce Temu katika Idara moja ya uhusiano pale, lakini Hoyce akapata shavu shirika moja la kimataifa hapa Dar idara ya uhusiano, so amemuacha Lucy Kihwele peke yake pale. Ni mchapakazi sana maana tangu aondoke Multichoice sasa kampuni hiyo inafifia taratibu na inaanza kutokusikika tena. Umeridhika mkuu au una maswali zaidi??
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Duh! Kumbe ni lucy? From Tabasamu to Lucy dah! Nashukuruni kwa taarifa hizo
     
  6. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu hata na mimi umenisaidia, maana jioni hii nilikuwa naulizana na office mate mwenzangu kuhusu huyu dada alipo (mara baada ya kumuona huyo sijui Bhoke kwenye press conference na mwanadada mwingine aliyejitambulisha kama Meneja Uhusiano wa Multichoice Tanzania), maana hata jina lake la sasa tulikuwa tumelisahau!
     
Loading...