Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi SHAMIM KHAN

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vitendo, Mar 8, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 596
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mama huyu alikuwa mbunge na naibu waziri enzi za awamu ya tatu .........siku hizi yuko wapi?maana simsikiiii kabisa kwenye ulimwengu huu wa siasa.
     
  2. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa Morogoro, mji kasoro bahari hebu tujuzeni huyu mama yuko wapi.
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kafulia:D
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yupo Morogoro anauza bidhaa dukani
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ndo faida ya kuwa mjasiriamali.. Kazi za kupewa/kugombea zikifikia ukomo unaendeleaa na mambo yako.

    Namtakia kila la kheri Mama Khan.
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    yupo kwao India,anacheza sinema siku hizi.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Hili ni jukwaa la member serious. Ni dataz tu sio longo longo. Pelekea unseriousness yako jukwaa la mapenzi., usitake kuflood thread na nonsense.
     
  8. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu saaaaaaaaaaaaaaaaaafi kama hawa wako peponi wanao hata uwasikii wakijijanuary au wakijridhiwani
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Na Mama Kam yuko wapi?
     
  10. Z

    Zakayo Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ijumaa iliopita nilimwona akitembea kwa miguu akitokea upande wa Wizara ya Ardhi, Utumishi na Mipango. Mimi nilikuwa naenda upande wa Ferry naye akawa anavuka ile junction ya Luthuli na Kivukoni (Azania Front?). She looked quite fine and healthy. Ninaamini hajafulia. Kutembea kwa miguu naamini was just a matter of choice on her part kwa ajili ya kukeep fit.
     
  11. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dr. Maria Josephine Kam? Kama ndiye, she is still going strong. Yuko Moshi, ana Foundation yake inaitwa Clementina Foundation.
     
  12. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu hata mimi nilionana naye mwanzoni mwa mwaka huu huko Moshi!
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mwenyekiti Taifa wa Jumuiya ya Wanawake wa Kiiislam Tanzania(JUWAKITA) Mama Shamim Khan akiongea katika Maulid ya kuadhimisha kuzaliwa kwa mtume Muhammad (SAW) katika Chuo Kikuu cha Kiislam- Morogoro akionyesha rasimu ya kanuni ya katiba ya Bakwata itakayosambazwa kwa Wanawake wa Kiislaam nchi nzima ili kutoa maoni yao ipate kuboreshwa na kupelekwa kwa Baraza la Maulamaa na sehemu husika ikikamilika iweze kutumika kisheria.
     
Loading...