Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi sebastian Maganga na Sos B?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mamaya, Nov 6, 2011.

  1. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wadau ningependa kujua yuko wapi yule mtangazaji maarufu wa enzi zile bongi flevor ndo inaanza Ndg Sebastian Maganga, namkumbuka alimsidia sana q chief kutoka enzi akiwa mzimuni famili. Last time nilikuwa nikimsikia redio uhuru. Pia ningependa kujua yuko wapi yule mshika mike wa enzi hizo hiphop bongo inaanza bwana sos B, naukumbuka sana wimbo wake wa ''kukuru kakara zako wewee! Zitakuponza we, acha wee, acha weeee! Mwenye info atujuze wako wapi hawa watu.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Sebastian Maganga ni programme manager clouds fm.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kweli naamini sasa kwamba kwa asili kila mtu ni mdaku, sema tu wengine udaku wao umejishindilia moyoni hautoki ng'ooooooooooooo!
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama ulijua kuwa Seba aliwahi kuwa Uhuru usingeshindwa kujua kuwa kwa sasa yupo wapi. Hayo mambo ya promo ndiyo huwa nayapiga vita siku zote. Hakuna shaka yoyote kuwa umetumwa na Seba kumpimia upepo JF.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha kukuru kakara zako wewe zitakuponza acha we achaaa sos b around the country
     
Loading...