Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Sambwee Shitambala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nicas Mtei, Apr 19, 2012.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Katika siku kadhaa zlzopta pamekuwa na vuguvugu la wanachama na viongoz wa CCM kuhamia CHADEMA. Hyo ni baraka zaidi kwa CHADEMA endapo watawatumia vzuri hao wahamiaji wakazi.

    Kwa haraka nikarejesha kumbukumbu nyuma nikakumbuku kuwa hata ccm nao walshawah kupokea kiongozi wa Chadema Mbeya bwana Sambwee Shitambala. Na alipokelewa kwa shangwe kubwa na Raisi Kikwete.

    Tangu kuhama kwake cjawah kumskia tena katika duru za siasa.
    Je yupo wapi? Bado yupo CCM? Anafanya nini?

    Mwenye taarifa za Shitambala atujuze..
     
  2. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siku Zote wanaposema CCM ina wenyewe hawasikii.
     
  3. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,207
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Anakula bata
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Kwani yeye ni mtoto wa nani? Sisiemu ina wenyewe muulize rizimoko,naoa(sioi),le mutuz,adamu,fred,makongoro,hussein na abdullah etc
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aliondoka akifikiri ataikomoa CDM kumbe anajikomoa mwenyewe.
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hajapata cheo chochote magambani?
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mtei One alifikiri kwenda magamba atapewa cheo cha mwenyekiti wa mkoa fasta fasta
    Kumbe anapokelewa kufanywa tuu mwanachama wa kawaida
    Na wameshamsahau utaona hata akijaribu kugombea cheo chochote kama watampa
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Atakuwa yupo busy na kusimamia shughuli zake maana ilisemekana alipewa Million200 kuua Chadema Mkoani Mbeya lakini kwa bahati mbaya kafa yeye kisiasa. Kweli Chadema ni untouchable jamani
     
  9. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mbeya hawezi kutembea wakati wa mchana, akijaribu huzomewa kanakwamba mtumzima chapombe kajinyea.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Shitambala Huko aliko roho itakuwa inamuuma sana
     
  11. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Milioni 200 apewe na Magamba? Ilikuwa ahadi hewa kama JK alivyo waghiribu watu wa Kigoma kuwajengea uwanja wa ndege wa kisasa, hali akijua hata ndege pekee tuliyonayo Tz anashinda kuzurura nayo ughaibuni.
     
  12. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    huyo alikana nguvu ya uma sasa laana iko juu yake, alikua hajakombolewa kfkra kwa hyo amerudi utumwan
     
  13. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pale karibu na mbeya fresh yupo kwenye kiofisi chake.cha uwakili.alikuja msibani sikumoja mama mwenye nyumba nilipopanga.alirest in peace.akasalimia.na kutoa uban elf 20.nikawasikia kina mama.wakisena huyu alitusaliti chadema.msaliti.badae akasepa.wa2 wakaanza kumchana mpaka bsi.nikasema kwisha hbr yake.aliahdiwa magamban uongoz mpaka kesho.mbaliz kwenyewe hutembea usiku.wanamuona kama mbaka demokrasia.walishirikiana na mzee wa gamba kipindi kile mzee kasendamira.kuhujumu kura za wana mbeya vijini.mzee yule baada ya kumhoji vp?uchaguzi.yeye akiwa katibu mwenez wa magamba mbea vijijini.kasema tumetupa pesa ming kulichukua jimbo.yupo.pale .nenda 2 utamwona mbeya fresh.hana mvuto.tena
     
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hana nafasi yoyote Magambani?
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kijana kajiua kisiasa alinifurahisha wakati wa mijadala ya majimboni alivyokuwa na dira nzuri ,siha ya ushawishi na uweledi wa mambo kweli kila mtu huwa ana maamuzi yake , mkoa wake kichama wa zamani sasa umekuwa ndio chachu ya mageuzi kwa mikoa mingine ,magamba hayana hamu nao yote hiyo ni kazi aliyoshiriki wanafaidi wengine
     
  16. i

    isotope JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kibaya kama kusaliti nguvu ya umma. Laana kajitakia mwenyewe!
     
  17. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Juliana na Mwampamba wajifunze
     
  18. D

    Dina JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2013
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi 'alistaafu' jeshi, au nimemchanganya?
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Akheri ya huyo alikuwa tayari kesha anza maisha na hapo alikuwa anamalizia tu. Sasa hawa ambao hawana kazi wanategemea siasa itabidi watafite mabasha ili waishi!!!
     
  20. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 5,216
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Usiseme Mvaa Tai; yaani MILIONI mia 200 hivihivi tuu. Hakika hao waliompa walikata panga nyingi tu. CCM wanatoa wapi fedha za kugawagawa kuhonga watu kwa kazi za kipuuzi wakati akina mama wajawazito wanaambiwa wapande bajaj? Hii chama kweli ya walaji!!!
     
Loading...