Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Ridhiwan au ndiyo amevimbiwa na maulaji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Feb 15, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siku hizi sisikii habari za mwana wa mfalme Ridhiwan Kikwete hata Salma na WAMA au wanawake wa wakubwa na maulaji. Je wamevimbiwa au wamenyamazishwa na bwana mkubwa baada ya kuona wanamvurugia kwa kujiingiza kwenye deals ili hali wakijua jinsi Ben Nkapa na familia yake wanavyoishi uraiani kwa hisani ya JK? Je wamehofia kuwa mambo yanaweza kugeuka au wanazuga?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    :bange:
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    :juggle:
     
Loading...