Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Prof. Mark Mwandosya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Noti mpya tz, Mar 18, 2012.

  1. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mara ya mwisho Nilimsikia Prof. Mark Mwandosya aliporudi toka kutibiwa nje ya nchi baada ya hapo sijui yuko wapi, mwenye kujua please saidia mimi.
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yupo kwao. Weak Health.
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nchi ya ajabu sana hii. Huyu ni waziri, analipwa mshahara na kutibiwa kwa kodi zetu lakini hali yake tunaambiwa ni siri yake na daktari wake. Inapaswa kuwa tofauti kwa viongozi. Tunayo kila sababu kujua maendeleo ya afya zao.
     
  4. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    INASIKITISHA KWELI, WaZiRi lakin wengine hata tukawa hatujui hata habari zake mbali ya ugonjwa wake... Na mbona yeye hasikiki kama mwenzake Mwakyembe?
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    Sheria za kazi zinatoa miezi mitatu ya kuugua kwa full mshahara then inafuata miezi mitatu ya mshahara nusu baada ya hapo anatakiwa kupumzishwa bila malipo hadi apone au aachishwe kazi under medical ground. Mwandosya hastahili kubakia waziri kwa vile afya yake ni mbovu na anatumia kodi zetu vibaya, ingawa tunamuonea huruma na kumuombea apone haraka.
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe ni mwandishi wa habari anajua jinsi ya kuspin na kutumia waandishi wenzie!! Mwandosya is a reserved politician.Afya yake nae pia inasemekana imeimalika na hivi juzi tu nimeona kitabu chake" SAUTI YA UMMA ni sauti ya Demokrasia" which is a must read if you want to know intrigues during ccm elections.
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Utumishi wa Mwandosya (Waziri) hauhusiani na hiyo sheria. Hiyo sheria inahusu Civil servants na sisi walalahoi wengine kwenye Private sector. Mwandosya anaweza kuendelea na uwaziri hadi 2015 hata kama hatakanyaga ofisini hata siku moja ili mradi mamlaka iliyomteua itaona inafaa. Ipo haja ya kupunguziwa majukumu mengine hii mamlaka.
     
Loading...