Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi NSA KAISI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yahoo, Jun 5, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    alikuwa mkuu wa mkoa wa Mtwara miaka ya nyuma,alafu inasemekana aliwah kuwa mwanajeshi mwenye cheo cha juu na alikuwa na elements za u-dictator
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    ukiona mtu wa siasa kipindi cha mkapa amepotea basi ujue alikua kambi ya sumaye huyooo!!
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa ufahamu wangu nsa kaisi alikuwa daktari wa wakina mama na watoto muhimbili,. Lakini kwa sasa ni mstaafu,. Sjui atakuwa wapi dsm au kwao mbeya
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    He is safe and sound and live a quiet life....
     
  5. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna tofauti kati ya Prof Kaisi na Kanali Nsa Kaisi.
    Prof hd 2010 alikuwa MUHAS anafundisha kwa mkataba baada ya kustaafu, na alikuwa amepooza mkono. Hajawahi kuwa RC wala DC, mkewe alipata kuwa Kabidhi Wasii Mkuu, na ndiyo wazazi wa Sarah Kaisi a.k.a Shaa, yule mwanamuziki.
    Usituchanganyie habari!
     
  6. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha jamaa alikuwa daktari pia au ni Nsa Kais tofauti?

    Nsa Kais mkuu wa mkoa wa enzi zile nilimkubali kwa jambo moja kubwa: udictator wake uliwaondoa uzembe wakulima na wafanyakazi wazembe pamoja na kudhibiti wapiga majungu kazini.
     
  7. M

    Mkira JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nsa kaisi nilimuona 2006 akiwa ulaya nchi ziwezi itaja walikuwa na MKAPA NA YEYE NDIE ALIEKUWA MKUU WA PROTOCAL KUSIKILIZA MAMBO YOTE KAMA MKAPA ALITAKA KUKUTATULIA THEN ULIAMBIWA KAMUONE KAISI, KWA HIYO huyo yuko upande wa mkapa si ajabu ndie usalama wake au anasimamia foundation ya Nkapa!
     
  8. n

    naivasha Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jembe langu hilo Col. Nsa Kaisi. Enzi zake wapiga domo, wazembe, vizazabina na vibazazi havikuwa na nafasi. Kwake ilikuwa kazi tu mwanzo mwisho!
     
  9. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    yuko wapi ? Kumbuka tunamzungumzia canal sio doctor.Inasemekana anaumri zaidi ya 80 na hana mtoto hata m1
     
  10. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Tetesi zilisikika alinunua kiwanda fulani kwenye ubinafsishaji kwa shs. Milioni 500.
    Labda anaendesha kiwanda chake.
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Imekaa kidaku daku mno.lol!
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Yupo Dar. Umemtafuta ukamkosa? To say he doesnt have a kid, do you know him that well? Trust my words...he is safe and sound!!!!
    Huyu bwana pamoja na wenzake wengi kujaa makovu ya rushwa na ubabaishaji, he has remained clean...hata wakati wa mzee wa uwazi na ukweli. He is still a character as todate...
    A word of advise....usiende kwake bila appointment,lol!
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    nata unaishi wapi?
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Ni kweli huyu bwana yupo Obay,ni kati ya viongozi ambao hawana kitu miradi yake mingi imeliwa na wajanja,na hata kama ni jamaa yake usiende kwake, bila appointment,utarudi kwako huku unamuona anakuangalia,ninachompendea huyu bwana daima kwake ni ukweli mtupu hafichi neno , wenzake aliokuwa nao ambao wana fedha ni kama vile wamemtupa,ndio maisha ya bongo urafiki mkiwa kwenye neema tu kwenye shida huwaoni
     
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Namkumbuka lilikuwa bonge la jembe enzi za mwalinu. Alipokuwa mkuu wa mkoa Kagera nakumbuka hakuwa na mke wala hausugeli kwake. Tabia yake hiyo hiyo, ukimsapraizi kwake utakuta anapiga deki (akiwa mkuu wa mkoa) na akikuheshimu sana asikutoe benzi atakutole kiti chini ya mti whoever you are na ataendelea kudeki. Patakapokauka ndo atakukaribisha ndani. Nkais bwana!
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha uongo hajafikisha miaka 70 na ana mtoto 1,anaishi obay na upanga.
    Na bado ni mtumishi wa uma kwenye mambo ya ushauri kwa rais kama alivyo sema Mkira
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka tetesi hii kutoka kwa Dereva wake wakati akiwa Kagera: Kuna mama mmoja alichukua maziwa lita 5 eti anaenda kumpelekea nyumbani kwake, akamkuta anapiga deki, basi akaambiwa asubiri kidogo. Baada ya kumaliza Kaisi akatoka na Mugs mbili, akamwambia yule mama lazima wayanywe wao wawili mpaka yaishe kwani yeye anakaa peke yake na yule mama anajua hilo (Nasikia alikuwa Secretary wake). Basi zoezi likaanza Mama wa watu akajikuta anakunywa maziwa vikombe kibao bila kutaraijia na yaliyobaki yule mama aliambiwa aondoke nayo.

    Kwa kweli alikuwa anaepuka vishawishi vya Rushwa za aina zote.
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Well said mkuu,..kwa nyongeza tu huyu Prof Kais kwao ni Kyela...kijiji cha Ngonga karibu kabisa na mwambao wa ziwa nyasa,...
     
  19. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    by that time akiwa Kagera nafikiri ilikuwa ni 1983's, inaonekana unamjua sana huyu mheshimiwa; mimi nilikua mdogo sana lkn nimekua napata taarifa zake, watu wa namna hii ndiyo wanafaa kuongoza hii nchi bwana.
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    siyo kweli jamaa hana tamaa hiyo.
     
Loading...