Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko Wapi? Ni Dr. Alec Chemponda; Mwanasiasa na Msomi wa Sayansi ya Siasa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sophist, Oct 12, 2012.

  1. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,577
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Wasifu
    Mwenyekiti wa Shina, CCM -Chuo Kikuu Cha Dar es Salaam 1980s-1991
    Mhadhiri Idara ya Sayansi ya Siasa na Utawala 1980s-1991
    Katibu Mkuu wa Kwanza wa CCW (CUF) 1991-1992
    Mwenyekiti-Taifa, Tanzania Peoples Party (TPP) 1992-2003
    Mjumbe wa NEC, TLP 2005-2006.
    Yuko wapi sasa? Mwenye habari zake atuwekee hapa.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu, si m-google tu!
     
  3. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,577
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Si kila mwanasiasa ni googlable!
     
  4. m

    mahoza JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,031
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    yupo dar niliona binti yake chemi chemponda kwenye blog yake akiwatumia hongera ya kuadhimisha miaka sijui mingapi ya ndoa yao.
     
  5. m

    mahoza JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,031
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    ukienda kwenye blog ya chemi utajua zaidi. salam mkuu.
     
  6. m

    mahoza JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,031
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    yupo dar miezi michache binti yake alitoa wedding anivesary yao kwenye blog yake.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Huyu Mzee Kiboko. Namkumbuka na chama chake cha TPP. Kuna wakati alikuwa akipiga kampeni akawa analala chumba kimoja na katibu mkuu wa chama chake wakati wakiwa huko mikoani. Katibu mkuu alikuwa mwanamama. Chemi alipoulizwa akasema wanabana matumizi!!!!
     
  8. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Dah umefanya nicheke sana...hawa ndio walitakiwa kupewa nchi wanaojua uchumi sio wa kusomea kama vasco ila kimatendo kama chemponda!
     
  9. K

    Kilaza JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2015
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 3,325
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    R.I.p dkt chemponda
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Apr 1, 2015
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kamanda Alec Chemponda kalale pema
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2015
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Umenikumbusha story ya Mwanamume na Mwanamke ambao sintataja walikuwa akina nani na walikuwa wakilala pamoja ili wabane matumizi kama huyu Mdingi uliyemsema hapa chini.

    Alipokuja Mkuu wao na kukuta kitanda kimoja, akawauliza inakuwaje. Wakamjibu kuwa huwa wakilala, wanaweka ubao katikati yao ili wasigusane. Sasa Mwanaume akaulizwa kama hamu ikimshika anafanyaje? Akajibu kuwa anatoka nje kwenda kupunga upepo hadi mashetani yatulie (balcony). Mwanamke na yeye akajibu hivyohivyo.

    Wakaulizwa swali la mwisho: Sasa mkishikwa na hamu wote kwa pamoja inakuwaje?
    Wakaangaliana na wakajibu: Ubao unakwenda Balcony :)

     
  12. M

    Mwanzo Kwanza JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2015
    Joined: May 4, 2014
    Messages: 1,421
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! watu humu wanacoment unaweza pasuka
     
Loading...