Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko Wapi Mzee Ndesa??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by beko, Oct 5, 2011.

  1. b

    beko Senior Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani sijamsikia mzee Ndesamburo siku nyingi, kwenye bunge lililopita sikumuona, je alihudhuria?. Huyu mzee alinifurahisa sana wakati wa kashfa ya lowasa pale alipokua akichangia mada akasema bila kutafuna maneno kuwa ingekua ni kule China Lowasa angetakiwa anyongwe. Mwenye taarifa zake jamani tujulishane. peoples power!!!!!!!!!!!!
     
Loading...