Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko Wapi Mzee Mwanakijiji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kakalende, Sep 1, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii si kawaida, karibia siku 8 zimepita huyu mkuu hajatia mguu hapa ukumbini! Stats zinaonyesha post yake ya mwisho ilikuwa tarehe 24 August.

    Members wengine wakikosekana barazani lazima tujiulize, kulikoni? Wiki tumeshudia wapiganaji wetu wamejeruhiwa huku demokrasia ikisiginwa kule 'CHAMA MBADALA' na mafisadi wakifanya tafrija kucherehekea magoli.

    Vipi ka-inzi kamekatwa mbawa tulete 'super-glue'?

    Nawasilisha!
     
  2. N

    Ngisi Member

    #2
    Sep 1, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani tayari na yeye ametekwa na mafisadi. si unajua mambo ya mapesa haimtupi mtu
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    labda mambo mengi wajameni
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    kwi kwi kwi .... ulisikiliza clip iliyoitoa kwa mara ya mwisho kabla ya kwenda mafichoni? Labda nikwambie kuwa hakuna mwenye njaa ya mabadiliko ya kisiasa Tanzania kama M.M. Mwanakijiji. Hivyo, haya yanayoendelea CHADEMA kwake ni msiba mkubwa sana.

    Pole sana M.M.M, come out man, we need you. Sote tunaumia na kuchanganyikiwa lakini hali ndo hiyo. Weakness kubwa ya vyama vya upinzani ni kwamba wanachama wengi (wenye nguvu za kisiasa) ni wale walioondoka vyama vingine kwasababu walikosa vyeo vizuri. Hivyo wananjaa kubwa ya vyeo. Kilichowakutanisha pamoja ni njaa ya vyeo siyo itikadi wala uzalendo.

    Hapa ndo ninapopata shida na kujiuliza nani atatuokoa mikononi mwa CCM?
     
  5. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mtake radhi haraka
     
  6. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    my cuzin mwanakijiji yupo ila ametingwa na mambo mengi tuu na wala hajatekwa ma the so called MAFISADI....yeye ni mpiganaji ahodari sana....atarudi tuu subirini goli atakalo kuja nalo mtabloo mapigo sasa hivi anaanda mada.....
     
  7. H

    Haki JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda anafikiria mpango wa kujiuzulu.
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Hata mimi najiuliza, yuko wapi? ngau yeye kakaa kimya maana naamini anaumwa tumbo, homa n.k kusikia yanayotokea CHADEMA.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nadhani atakuwepo tu hapa ukumbini, hali ya hewa CHADEMA imechafuka huenda amekuja na aka nyingine! Speculation....
     
  10. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    yupo kwenye mkutano mkuu wa chadema nilionana nae jana ila ndo kama hivyo alikuwa mnyonge sana kutokana na msigano unaofanywa na wachaga huko chamani.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wacheni personality cult nyie, kwani Mwanakijiji ndio nani? Wacheni unyonge wa akili!
     
  13. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    no thank you.
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bado hajarudi! Inaelekea Mzee Mwanakijiji kaisusa JF?
     
  15. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Si unajua wabongo wengine tulivyozoea kuletewa nakutafuniwa , akiondoka mtu kama MMK siku mbili tatu watu wanakosa pipi.

    kama ushahamasishwa na MMK fuata nyayo, hivi tutaweza kujenga movement kwa kumuangalia mtu mmoja kweli? Kama unamtafuta M-PM.
     
  16. M

    Magezi JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jama, mbona Mzee mwanakijiji yupo? Jana kachangia hoja fulani na hata leo ofcourse sikuonana nae lakini rafiki yangu kaonana naye. Msihofu mzee yupo ila siku chache hizi yuko na kazi nyingi kwa sababu anaandaa Meremeta - 2.
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Clue: Post zake za mwisho zilikuwa zinaongelea kushindwa kwetu vita dhidi ya ufisadi...
     
  18. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mwanakijiji yupo kwani ndo alituma final report ya meremeta juzi au hukiuona ndugu yangu? Kuna na Invisible naye hajatokea kwa muda naye sijui vipi. Atujuze kulikoni?
     
  19. C

    Choveki JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2009
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35



    Wana JF mnatakiwa mkumbuke kuwa huu ni mwezi mtukufu wa Ramadhani, na nahisi ni swaumu tu inamchosha na kusababisha asishiriki shiriki sana katika kona yetu hii. Nahisi muda mwingi anautumia kumcha Mwenyeezi Mungu na kuomba toba, hapa tutamwona zaidi baada ya mfungo;-)
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Sep 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Asalaam Aleikhum.. kupo nipo nipo ila haya mambo ya kijijini ya kutumia mtandao kwa simu kwa kweli sijayazoea. Nitarudi mjini muda si mrefu tumekuja kusalimia wakwe kidogo. Ukiondoa cellphones zilizozagaa.. kijijini hakujabadilika, duka la mzee Mswahili bado lipo pale pale, ile nyumba kwenye kona kwenda shuleni iko vile vile kama inataka kudondoka.. ila huko mjini utadhani niko Detroit!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...