Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi mwanasoka Hussein Marsha??

Discussion in 'Sports' started by KIM KARDASH, Feb 26, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wadau wa michezo hususan soka yuko wapi huyu mwanasoka nguli nahodha wa timu yetu ya taifa kwenye miaka ya tisini?Nani anajua alipo kama yuko hai na anajishughulisha na nini?maana ni miaka mingi sijamsikia popote akitajwa ama kuonekana,ni aghalabu kuwaona wanasoka mbalimbali wa nguli wa enzi hizo wakitumika kufanya tathmini na chambuzi mbalimbali katika michezo ya soka kitu ambacho tulitegemea pia kumuona akifanya nahodha wetu huyu wa zamani aliyerithi mikoba ya unahodha kwenye timu yetu ya taifa kutoka kwa marehemu ISSA ATHUMAN MGAYAambae alikaana mikoba hiyo kwa muda mrefu nadhani baada ya CHARLES BONIFACE MKWASSA kustaafu.

    Watu wa mpira popote mlipo msaada tutani yu wapi Hussein???

    Nawasilisha.
     
  2. B

    BARRY JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Atakuwa MWANZA ANAVUA SAMAKI
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa aliitesa yanga kwa magoli ya penalt!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ameolewa UK na jimama moja!
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli yuko UK muda mrefu sana sina uhakika anafanya shughuri gani huko
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hata mie nataka kujua aisee nilimpenda sana kwenye mpira aisee
     
  7. Sware

    Sware Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nilimwacha mji mmoja unaitwa slough UK,ni kweli kaolewa na jimama flan hv ambae zamani alikua mke wa John Fashanu.Na hilo jimama jina lake linaanzia na S.
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Basi kweli huyo mama kajua kumficha Hussein maana hata kusika hasikiki,nimemsaka kila mahali kuanzia facebook kote Hussein hapatikani...!huyo mama ni raia wanchi gani?na je ni mzungu au kipera kama sisi????

    Lakini nakumbuka alioa mtoto mmoja wa kimanga kwao moshi mjini pale sasa sijui alimmwaga baada ya kumpata huyo mama au vipi..
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yupo uk anafanya biashara!!!!!
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mji gani yuko na anafanya biashara gani?
     
  11. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mme wa mtu mbona unamuulizia sana?,kama unafanana na kim nitafute mimi

     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kama si kuchoma mahindi Kirumba.
     
  13. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mza imetoa wachezaji wengi mahiri wa nchi hii!!!na ni kweli wengine huishia kunywa gongo kama kina marehemu dan muhoja au kushinda misikitini kama kina Kitwana Selemani!!!but for Hussein Masha,Clement Kahabuka,George Magere Masatu,these are among the wana Mza waliofanikiwa throgh Soka!!!!
     
  14. R

    RON PAUL Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitwana seleman sio mtu wa mwanza ni mtu wa bagamoyo mwanza alikuja kimaisha tu lakini asili yake ni bagamoyo labda kaamua kulikita tu hapo mwanza kwa kuwa ndipo alipopazoea.

    Marsha kweli kapotea,pia athuman china na michael paul hawa walikua viungo bora kabisa kupata kutoke hapa bongo bila kuwasahau Marehemu Method Mogela na Gagarino Hamis Gaga.

    China nasikia nae yuko huko huko uk but huwa anaonekana onekana bongo,marsha naona hana makaratasi ndio maana anashindwa kuja kuwajulia hali ndugu zake pale kariakoo nyamwezi kwa mzee Amani mdogo na huko mwanza..la kuwekwa kinyumba sijui ukweli wake uko vipi,tunaomba ufafanuzi zaidi kwa mnaojua
     
  15. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asili ya mtu c tija ila ni kwamba mpira wake wote umetokea mza,from RTC-Mza!!ukitaka kumpata nenda msikiti wa magomen kirumba mza
     
  16. R

    RON PAUL Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo ni mkazi wa mwanza mwenye asili ya bagamoyo! sawa.
     
  17. K

    KIFILI Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa alikua anajua sana mpira,yani hawa ndio wangeikuta taifa stars hii ya sasa inayolelewa vyema tungecheza kombe la dunia
     
  18. Companero

    Companero Platinum Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hussein Amani Marsha alikuwa anacheza soka kwa madaha, ingekuwa siku hizi tungesema kwa mapozi !
     
  19. Sware

    Sware Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ni mswahili huyo dada kabila ndo sina uhakika nalo!hiyo ya kuoa Moshi sijui ila nakumbuka alikua na mchumba wake pale Sinza enzi zile na alishaachana nae siku nyingi sana!
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa alikuwa anaitwa Hussein Amani Masha,jamaa alikuwa hakosi penati huyu..sasa kikosi cha Simba alikuwa na George Masatu kama rebelo na Mwameja golini da!!
     
Loading...