Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi mtoto wa mkulima yeye mafuriko hayamhusu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Dec 23, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nimemkumbuka kwa vile najua yeye ni mtendaji mkuu wa shughuli zote za serikali lakini tangu janga hili la mafuriko litokee sijamuona wala kumsikia, kweli sijui nini kimemsibu, kuna yeyote aliye na taarifa yake.
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kama boss wake alikua anakula bata serengeti unadhani ye atakua wapi?? ..kwanza kudiba/ kuogelea hajui...
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa mkulima ameujua mji sasa kaenda kupumzika nje ya nchi kwa ajili ya x mass
     
  4. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    msimu wa mvua za vuli. Wakulima wapo shambani wanapanda.
     
  5. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mnafiki mkubwa yule jamaa
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
  7. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    dah! yani nimecheka hadi basi, humu JF hata kama una stress lazima zitakwisha tu.
     
  8. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha uso wake unaonesha yuko busy..it seems alikua na kiu nayo kweli hapo kakata ngabu moja..Gambe ka xmas katavi

     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Bilal anavyowaangalia utafikiri anataka kutapika. Ova anasema "Mitwana hii haioni kinyaa?"
     
  10. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Great Thinking at best!, strong analysis!

    Le Baharia!
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,755
    Trophy Points: 280

    We acha tu Mkuu :):), hata mimi nimecheka sana nilipoiona hii picha. Mtoto wa mkulima yuko Sumbawanga akinyonya mvinyo wa kifipa kwa mrija lol!...hii ndiyo sababu hajatia neno hadi hii leo kuhusiana na mafuriko.
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Mnamuona Maimuna maamuma maaluni anavyonifuatafuata kaa nzi wa dodo huyu?

    We baharia wa nchi kavu vipi? Ushaanza kuwashwa nini?

    Unafikiri mie niko stuck up kama wewe tai kuuuubwa ka ofisa wa benki kumbe intellectual Bichkoma msukuma taka mwenye Ass Degree bila balls?

    I never claimed to be a Great Thinker, to the contrary, I lamented that JF motto as being pretentious because great thinkers don't label themselves as so, they are given the accolades. Wapi nimesema mie great thinker? Kukusahihisha makosa ya lugha hakuna maana nimesema mie great thinker.

    Again unaonyesha comprehension ilivyo ndogo na ku assume kulivyojaa.

    I know to get loose without fear of being branded names, I am at peace with myself and I am neither looking for praise nor fearing scorn.

    Don't make me do it cause I overdo it.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Duh! Kumbe kuna beef ya ki Tupac na Biggie inayoendelea
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hata mimi naiona.
     
  15. W

    WILLS Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu mnafiki kama uyo anae jiita mtoto wa mkulima, mimi nilianza kumchukia pale alipokwenda kumuuzia rafiki yake mzungu. Maelfu ya maeka uko kwake sumbawanga...nawaapieni uyojamaa sio mfano wakuigwa na ni wakuogopwa kuliko kitu chochote. Watu hawana maeneo ya kulima alafu anaenda kuuza maelfu ya eka, alafu anajiita mtoto wa mkulima? Ovyo kweli uyu mtu..kama yupo umu abishe nitatoa ushaidi wa kilakitu...muone.
     
Loading...