Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko Wapi mama Salma?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 24, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani wana JF, kuna yoyote mwenye taarifa za Mrs. Mkwere?

    Naona taarifa zake kwa media zimekuwa adimu kama za Kim Jong Il wa Korea Kaskazini.

    Au Kampeni za Chini Kwa Chini?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Anaogopa ile ishara ya CHADEMA
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,701
    Likes Received: 4,419
    Trophy Points: 280
    Maskini weee umenikumbusha kweli, sijui yuko wapi, alidhani siasa ni ile ya kufundisha darasa la kwanza enzi zileee, pole zake huko aliko
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    amekerwa na signal za chadema hata hivyo nadhani jana walipata heart attack baada ya kushuhudia mdahalo wa DK SLAA
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Atakuwa anatfakari sana, alichukizwa sana kuoneshwa vidole viwili yaani sign ya Chadema akasema amedharauliwa ila labda anabadilisha style.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Chino kwa chini maana yake ni matusi!
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Labda alionyeshwa alama ya vidole vya CHADEMA huku kidole kimoja (cha karibu na dole gumba) kikiwa kimekunjwa kidogo kwa hiyo akaona hayo ni maji mengi hawezi kuyaoga! (just joking)
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    no...shuka kwa shuka
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    she is suffering from hyperemesis gravidurum as a result of bed to bed campaign
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampaini ni za shuka kwa shuka si ajabu kakutana na shuka lenye nyuzi joto za kuburudisha...shuka kwa shuka mzee au mimi ndio sielewi maana!
     
  11. g

    grandpa Senior Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda kafunikwa na shuka kubwa kwenye kampeni zake za shuka kwa shuka!
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Labda bajeti imebana! Ridhiwani je?
     
  13. J

    Jafar JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaenda kwa sheikh yahaya /sangoma ili muungwana asianguke tena tarehe 30 Oct pale jangwani
     
  14. e

    ejogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mambo ya shuka kwa shuka si mchezo!!
     
  15. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kameibukia maswa kwenye msiba wa dereva wa mbunge wa ccm alouwawa katika fujo
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  17. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No zitakuwa za kyupi kwa kyupi!!
     
  18. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yupo JK ila havumi. Pamoja na kuwa uraisi ni jambo la kifamilia, mambo ni magumu kuliko maelezo!
     
  19. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yuko kwenye shuka kwa shuka, godoro kwa godoro
     
Loading...