Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Mama Mdogo??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Jan 19, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani eh, kuna huyu mama wa nguvu na lemba lake anaitwa Mama Mdogo siku hizi simuoni barazani, kuna mwenye habari zake? Nazimiss kweli busara zake!
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    M-pm au m email alipo ataibuka
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    use search botton hope utampata tu mkuu
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ambassador, asante kwa kunikumbuka. Nipo nimerejea maeneo ambako naweza kusoma na kuchangia kwenye mitandao. Kwa miezi kadhaa nilikuwa kwenye mihangaiko ya maisha huko mikoani na nchi jirani. Si unajua tena shillingi imeota matairi na ni lazima uikimbize huku na kule.
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Welcome back Mama Mdogo. Pole na mihangaiko, hope umezichanga za kutosha..!!
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hongera MAMA MDOGO kwa kuifukuza shilingi ilhali siku hizi imeota matairi. Kwak kweli imenikumbusha wimbo wa MAX BUSHOKE akiwa na DDC MLIMANI PARK (Mesenja kaleta balaa) miaka ya 1986. NI full Buridani

    Bazazi ni Bazazi!
     
Loading...