Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Lusinde?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Apr 21, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Bunge ndio linaisha jumatatu kwa staili ambayo bado hatujaweza kuitabiri vyema. Sijabahatika kumsikia Lusinde popote. Aliwatukana cdm kuwa wamechanjwa chale makalioni. Alisema baadhi yao wamefanywa vibaya. Alisema wamejinyea.

    Alisema mengi maovu. Ni wapi Lusinde alisimama na kutoa hoja ndani ya Bunge la sasa? Ni kweli hayo matusi walistahili cdm? Nafikia hatua ya pili ya kuamini kuwa watu wa aina ya Lusinde huwa wanatumiwa kama leso tu na mwisho wa siku kutupwa! Lusinde ni leso, no more no less!
     
  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ameuchuna anasubiria nafasi ya kuteuliwa kuwa waziri nini?
     
  3. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yuko matenite livu baada ya kujaa alumelu.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hujasikia leo Bi Kiroboto anaomba radhi kinafiki baada ya kumuita Mbowe, 'jambazi' kwenye hansadi?

    ccm kashfa na matusi ni jadi yao.
     
  5. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Bahat mbaya sikumsikia 'live'. Hivi, baada ya kutamka neno hilo alijaribu kulirekebisha hapohapo au aliliacha kwanza mpaka baada ya kutwangwa muongozo/taarifa na Mheshimiwa ndo akaleta hayo maelezo ?
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mama kiroboto huwa anachapia,utacheka anapolitaja jina la Prod.kulikoyela kanalwanda kayigi na pia mbunge wa babati urban Jitu Kumar Sonir
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mvuta bangi yule, maneno alobwabwata jukwaani mimi binafsi ssiwezi kuyatamka. Hapo ndo mtajua kuwa malezi ya watoto wa mjini ni hatari sana!

    Ukifuatilia watu wasumbufu kwenye jamii ni wale wanajifanya kuzaliwa mjini,
    Ona JK, Ona Lusinde,
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lusinde anaunga hoja ya kutimuliwa mawaziri japo hataki kusign ktk List ya Zitto
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anajifunza MATUSI mapya.
     
  10. P

    Praff Senior Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unazungumzia lusinde yule mvutamoshi?
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwa ninavyojua, Lusinde hajui anafanya nini Bungeni kwa Bunge hili. Naamini hajui asimamie upande upi. Anachongoja ni majukwaa. Nilitamani kusikia akichangia chochote katika mijadala inayoishia Jtatu
     
  12. c

    ckam Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Anamzungumzia ngumi moja tu kudadadeki!
     
  13. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa habari za kitaa,kabla siasa hajaibaka,nimeelezwa kuwa alikuwa anafanya biashara ya kuuza supu ya makongolo na vichwa vya ng'ombe huko ndiko alipata stashahada ya juu ya matusi katika machijio ya Dodoma.
     
Loading...