Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Komandoo Dr. Salmin Amour?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaija, Jan 2, 2009.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yuko wapi Dr. Salimin Amour?
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ana ulemavu wa macho ( kipofu ) yupo kwao Kaskazini Unguja ni peripheral figure kwenye siasa za CCM ndio maana humsikii
     
  3. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yuko wapi Dr. Salimin Amour? Au yuko detantion? maana siku nyingi haonekani hata kwenye dhifa za kitaifa.
     
  4. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha utani mkuu.Ni kweli Salmin kipofu sasa?Huyo mzee si yuko kamati kuu,sasa kwanini useme peripheral figure?Subiri 2010 utamuona na mahafidhina wenzake wakimuweka Dr.Gharib madarakani!!
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mara kwa mara hupenda kupumzika pale Kibaha Zenj
     
  6. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sidhani akijitokeza ghafla halafu maalim akumbane nae mida kama hii patakuwa hapatoshi
     
  7. M

    Mkandara Verified User

    #7
    Jan 3, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyu ndiye alikuwa kiongozi... trust me mimi namfagilia jamaa kichizi! hana mzaha anakwambia mbele ya macho yako..
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Komandoo yuko Zanzibar, baada ya kuumwa na kutibiwa China, alirudi kimya kimya. Siasa za sasa visiwani ni tete kiasi kwamba hazihitaji mwanasiasa mwenye jazba kama yeye, vilevile ni kama ameamua kupumzika.
     
  9. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenifurahisha sana hapa
    Kuna wale wanaoongea kwa kupitia DPP, hao utawaitaje mkuu?
     
  10. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Who cares?
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Long Live Dr. Salmin!!! Siasa za Zenj uliziweka sawa na natumaini hata Uchumi wa Zenj ulikuwa kiasi fulani (Wachumi nisaidie kwa datas) wakati wa Komandoo!!

    Mikutano ya CCM uliheshimiwa sana na nakumbuka hata pale ulipopindisha matokeo ya uchanguzi ukasema "Hata KURA moja ni MAJORITY...."Pia nakumbuka kwenye mkutano mkuu pale Dom uliwadhiaki wapinzani wako (Maalim S) kuwa w/alikuwa w/anakutolea maneno kama "KITIMOTO....MHmHmHmh"

    Mungu akupe nguvu uione Zenji Mpya 2010!!!
     
    Last edited: Jan 3, 2009
  12. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yakhe vipi? pilipili usio ila inakuwashia nini?
     
  14. J

    JokaKuu Platinum Member

    #14
    Jan 3, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    Kibunango,

    ..hivi Brig.Gen.Ramadhani Haji Faki anapewa mafao na huduma za Waziri Kiongozi mstaafu?

    ..sikumbuki vizuri aliondokaje madarakani. miaka ile tulikuwa hatupewi habari kamili zaidi ya kuambiwa ati hali ya hewa ya kisiasi imechafuka ZNZ.

    ..unaweza kutueleza matukio na kilichokuwa kinaendelea ZNZ wakati ule. ilibidi hata Field Marshal Samora Machel wa Msumbiji aje kuhutubia kikao cha CCM--NEC wakati fulani.
     
  15. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Komandoo Salmin yupo saafi salama, na ni majuzi tu ameoa binti dogo dogo, muacheni apumzike mzee wa watu.
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...naaam naaam, mwacheni mzee wa Kidombo ale pensheni yake kwa amani na utulivu maskani kwake kaskazini unguja. kukimbiwa na mke mashaallahu kama huyu; View attachment 3211 halaumiki kutafuta "kifuta machozi" kuelekea kwenye fainali ya uzeeni...
     
  17. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #17
    Jan 4, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,726
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    keshakimbiwa na wake wawili..salma alifuata pesa pale ...na unajuwa tena damu inachemka..salmin hana sifa ya kuishi na wake ..tangu kina mama yake amin salmin...huyo salma mwenyewe alikaa naye muda kwa kuwa ilimbidi kama rais......atakuwa na personal problems ...may be...

    tangu amemuacha salma kashaoa na kuacha mara tatu........
     
  18. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Duh kweli JF kiboko,wazee wa dataz mnatisha mazee!
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hizi mnazitoa wapi?, wenye more info mwageni, maana nasikia kwa watu wa zanzibar chungu tatu nne ni kawaida au ni utamaduni wa Kizenj?
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hakuna nyongeza katika hili, Dr. alimwoa Salma kwa kuwa alikuwa anaogembea uprez huko visiwani. Uprez ulipokwisha Salma alitafuta sanduku lake na kuishia.... Ndoa hii ilipambwa sana na Farida fashion.. nasikia yupo UK kwa sasa....
     
Loading...