Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi kamanda wetu MTIKILA? Huu ndio wakati wa kuidai Tanganyika yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Dec 16, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yuko wapi huyu jamaa. Mwanasiasa mwenye msimamo mkali katika kudai uwepo wa nchi ya Tanganganyika. Kiongozi wa kanisa aliyepindukia mipaka katika kudai haki za wanyonge. Mwanasiasa wa mahakamani na mwenyeji wa mahabusu. Mchunga kondoo wa bwana mwenye ujasiri wa kusimama hadharani na kupaza sauti yake akidai uwepo wa Tanganyika ya ukweli....yuko wapi huyu bingwa?
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Mtikila alisha chakachuliwa siku nyingi, yeye yuko kimaslahi zaidi.Kaburi la kisiasa la Mtikila lilikuwa kwenye ule uchaguzi mdogo wa Tarime,alichukuwa fedha ya CCM kuipiga vita Chadema, na tangu pale ndiyo hajasikika tena akitoa hoja ya maana, ni kama mtu mwenye laana fulani hivi.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu Mchungaji Kanisa lake liko wapi??
    Alikuaga Mtanganyika enzi hizo, kwa sasa washamchakachua, amebaki kua Mtanzania tu
     
  4. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hata mimi sijamsikia kitambo,au ameamua kuanza kushinda kanisani?
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Madai yake yako wazi nawe unyajua usingoje awe kamanda yeye sasa ni zamu yako uwe Kamanda wake na wetu pia anzia alipo malizia tafadhali .
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hawa viongozi wa dini hawa. Usione ajabu dr Slaa naye siku moja akachakachuliwa km Mtikila.
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtikila,Mrema waliweza kuwashika sikio watanzani waweze kujua wako wapi na wanaibiwa vipi lakini matokeo yake watanzania waliwasaliti kiasi kwamba wameona ni bora wageuke wasije kupotza maisha yao kwa kuwatumikia watu waoga. Huyu Dr. Slaa vile vile amejaribu alivyoweza kwa kufumua maovu ndani ya uongozi wa Magamba lakini wapi, sitashangaa kama Dr. Slaa naye akigeuka.
    Tunaojua haya tumeamua kumuachia Mungu ashushe roho ya neema aidha iwabadilishe nafsi za ubinafsi walizonazo hawa Magamba au vinginevyo!!!
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    mie nasikia anajiandaa kuja kama Nabii na mtume Mtikila.
     
  9. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia ameenda kule mlima Sinai kuchukua amri kumi za uandaaji wa katiba mpya!!! Tumwombee Mungu arudi salam!!!
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kwakweli sio ajabu ni kama Edward Lowasa alivyochakachuliwa na Richmond na ndio likawa kaburi lake la kisiasa na mwisho wa ndoto zake.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Address zak e hizi hapa..mtafute!!

    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="class: ntable, bgcolor: #B1C3D9, colspan: 2, align: left"]Democratic Party (DP) [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: ntable, width: 150"]Party Leaders
    [/TD]
    [TD="class: ntable"] Rev. Christopher Mtikila - Chairman
    Mrs. Georgia Mtikila - Secretary General
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: ntable, width: 150"]Contact Address
    [/TD]
    [TD="class: ntable"] Mchikichini Ilala
    P.O.Box 63102 Dar es Salaam
    Mob: 0713-430516
    0713-625349
    Email: dp- watanganyika@yahoo.com[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  12. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asante mkubwa!!!!!!!!
     
  13. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lakini Dr Slaa sio kiongozi wa dini mkuu.
     
  14. m

    mob JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hiyo email yake
     
  15. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aliwahi kuwa padri huyo!
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu namba ya tigo ya mshikaji napiga haipatikani . Huna nyingine?
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mimim nimeipenda safu ya uongozi, Mwenyekiti ni yeye mwenyewe na katibu mkuu ni mke wake, very fun.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hata Lowasa aliwahi kuwa Waziri mkuu lakini si Waziri mkuu tena!!
     
  19. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    watanganyikaaaaaaaaaaaaaa tudai nch yetuuuu
     
  20. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtikila alipotezwa na Rostam, kuna kipindi Rostam alienda kutoa msaada kwenye kanisa moja hivi kama sijakosea ilikua magomeni...Mtikila akamshambulia yeye (Rostam) pamoja na hilo kanisa akidai kanisa hilo linapokea fedha za ufisadi..Kesho yake Rostam akaenda kwenye media na vielelezo tosha kuwa Mtikila nae alisha wahi kupokea msaada wa kifedha kutoka kwa Rostam, toka siku hiyo makeke ya Mtikila yakapotea kama si kufifia
     
Loading...