Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi JULIUS MTATIRO?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Supervisor, May 6, 2012.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakati chama cha ukombozi CDM kikiendele kutoa elimu ya uraia ili kuwatoa utumwani watanzania natoa ushauri kwa kijana Bw Julius Mtatilo asome alama za nyakati. Kama magamba wasema ccm sio baba wala mama yao itakua cuf?. Hamia airtel ww shauri yako.....
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anasubiri Mbunge wa kuteuliwa zimebaki nafasi chache sina hakika wandugu
     
  3. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tunaiombea Chadema ili ituvushe, yeyote mwenye nia basi ajiunge kuongeza nguvu.
     
  4. k

    kitero JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Mtatiro kwa sasa kwisheneyi.Nguvu ya M4C imemuondoa katika medani za kisiasa
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Anasubiri kifungo kama hamad rashid alivyowaahidi saa hizi hana jinsi
     
  6. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyo' yeye hana tofauti na 'gambaz'.
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nahisi atasikika kwenye zile nafasi 3 za ubunge wa jk zilizobakia
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Supervisor,
    mtatiro ni rafiki yangu na nilijuana nae tukiwa UDSM. Ni jembe kwa uhakika lakini nilimshangaa sana tulipomaliza chuo yeye akachagua kwenda CUF. Nilimwambia kabisa kazi anayoenda kufanya yeye siyo wa kwanza. Wilfred Lwakatare aliwai kuifanya ikamshinda akamua kuhamia CDM. Akunielewa, lakini namjua atarudi kundini tu. Ni swala la muda.

    TUMBIRI wa JF
     
  9. D

    DUBE Senior Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    huyo mtatiro hana lolote wala CDM haitajiki kabisa hajui siasa ni mtu wa kufata mkumbo anatakiwa ahamie kwa magamba wezake
     
  10. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni kweli hata mimi nilikuwa naona harakati zake za kushughulikia BOOM ingawa mimi nilikuwa coet
     
  11. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aisee! ni kitambo sasa sijasikia sauti ya Naibu Katibu wa CUF bwana Julius Mtatiro; alisikika sana wakati wa kampeini za uchaguzi mdogo wa Igunga na kidogo katika mchakato wa kuwaengua Hamad Rashid na wenzake kwenye chama baada ya hapo kapotea; ningependa kujua aliko na mawazo yake juu ya siasa ya nchi yetu kwa sasa.
     
  12. G

    Gegwaz Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uelewa wangu,Julius Mtatiro ni katibu wa itikadi na ueneze kwa upande wa CUF,lakini naona amekuwa kimya sana kwa siku za hivi karibuni.Sijasikia kauli yake kwa mambo muhimu yanayohusu nchi ambapo huko nyuma alikuwa akitoa kauli mbalimbali.Je,bado yuko CUF??Kwann yuko kimya?Wana jamii naomba kuwasilisha.
     
  13. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Samahani ebu tukumbushe: CUF ni nini?
     
  14. G

    Gegwaz Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imefikia kipindi mpaka CUF sasa imesahaulika
    Ni Civic United Front
    Nyetk Naomba kusaidiwa swali langu la msingi
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona mtatiro yupo 2, mara ya mwisho nakumbuka alikuwa Arusha akitoa povu lakin kwa sasa sijui yupo wapi may be kaenda Oman au saud arabia kwa ziara ya kichama.
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    ana mgogoro mkubwa baada ya kupoteza laptop 2 za ofisi.
     
  17. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtatiro kapotea kuwepo CUF,aje ajiunge na jeshi la ukombozi
     
  18. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani swali lilitakiwa kua,iko wapi Cuf
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ...ha ha ha
     
  20. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana Jf napenda kuwauliza kuwa ndugu yetu na mwanasiasa kijana Julius Mtatiro amepotelea wapi kwenye medani ya siasa za Tanzania? Au anaangalia upepo ili ikiwezekana ajiunge na M4C?
     
Loading...