Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi James Nhende??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sajenti, Dec 2, 2009.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana alikuwa mmoja wa waandishi mahili wa habari za michezo katika gazeti la mfanyakazi miaka ya 80 mpaka 90. Nakumbuka mwaka 1985 kwenye kombe la challenge timu ya taifa ya Zimbabwe ilishiriki kama inavyoshirikia zambia mwaka huu kule Kenya na hatimaye kuchukua ubingwa, jamaa alikuwa anatoa ripoti zenye kiwango mtu unaweza ukadhani kama vile na wewe unashuhudia yale mashindano. Kwa kuzingatia mazingira ya wakati ule na hasa teknolojia ilivyokuwa duni kwa gazeti la mfanyakazi kila jumamosi toleo lake ka michezo lilikuwa bomba sana. Kuna mwana-JF anafahamu huyu bwana alipo? Nilitegemea kuendelea kusoma makala zake sasa kwa kuwa kumekuwa na utitiri wa magazeti.
     
  2. K

    Kijamani Senior Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi namkumbuka sana ila namimi sijui alipo.Ningefurahi kujua alipo maana namimi umenikumbusha mbali sana enzi zile za kina Eduard Chumila(marehemu),Malota Soma,Salum Kabunda,etc we acha bwana!
     
  3. J

    Janjaman Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 21, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu James Nhende yupo Mwanza, anapatikana sana maeneo ya Salma Cone, Sizzler restaurant , Mwanza Hotel. Ana gazeti lake binafsi hapo Mwanza sina uhakika na jina la Gazeti. Kiufupi yupo mjini mwanza ukimuulizia unampata.
     
  4. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Juzi juzi nilimwona jijini MWANZA akiwa amefunga mkono wake PLASTA
     
  5. H

    Haruna JM Sauko Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli nami kadhalika namkumbuka katika gazeti la mfanya kazi lilikuwa likitoka kila wiki, vp gazeti analo miliki halifiki au halizambazwi Tz nzima? Mi namsalimia sana
     
  6. K

    Kijamani Senior Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kujua kama bado yupo.Ila tutafurahi tukipata hilo gazeti lake.
     
  7. b

    bnhai JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,671
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Au gazeti la Mzawa?Maana mwanza kuna msanii Afrika na Mzawa. Msanii Afrika ni la watu wa Star TV (mh Mbunge), mzawa sina hakika
     
Loading...