Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Ige Moyaba wa Twanga Pepeta?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tusker Bariiiidi, Jun 24, 2012.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wadau kuna mwanamuziki mahiri aliyevuma sana enzi za 2004 hadi 2006 katika Band ya Twanga Pepeta aliyejulikana kama Ige Moyaba sijamsikia siku nyingi sana! Je kuna yeyote anafahamu alikpo huyu jamaa? kwani alikuwa ananikosha sana akiwa na Banza Stone,Msafiri Diof na Chaz Baba.
     
  2. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Huyu alizamia ulaya, kwenye tour ya twanga scandnavia.. Mpaka leo haijulikani hatma yake..
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa wajina wangu.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Safari ya kwenda Stockholm ambayo ilitungiwa hadi wimbo wa Safari 2005, teh teh teh teh...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...