Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko Wapi Huyu Celebrity

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndallo, Nov 2, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wakuu kwa wale wapenzi wa kuyarudi mangoma hapa Arusha enzi zile za Cave Disco Tech New Safari Hotel miaka ya 1988 -90s alikuwepo huyu DJ alikua anaturusha sana kwa mipangilio ya kuchanganya nyimbo pamoja na marememu Dj Mac hope alikua anafahamika kwa jina la Dj Mac kama sikosei sijui yuko wapi siku hizi long time sana.
    DJ Mac.jpg
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Ndalo huyu haitwi Mike kweli.....?....mbona yupo.....
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Walivuma sana enzi hizo sijui bado yuko kwenye hilo gemu la kuchezesha watu mangoma!
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Hiyo picha siyo ya Mackhope, Mackhope ni mweupe, mnene, mfupi. Mara ya mwisho alihamia Dar.

    Ukimsikia DJ maarufu wa zamani na sasa humsikii tena, ujue ndio hivyo tena!.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mleta mada hajasema hiyo ni picha ya Mac Hope, bali bali huyo DJ kwenye picha alikuwa anachezesha pamoja na +Marhum Machope!
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kweli dada nawe umekula chumvi nyingi! nimepeleleza ni kweli anaitwa Mike na wewe ulikuwepo enzi hizo nini?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    watu tumekula chumvi mpaka za mawe.....
    nimemuona town wiki haijaisha....
    nadhani aliona mziki haulipi akaingia kwenye mambo ya utalii...sina hakika sana....
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Jomba,
    Wanangu wanajua fika nyimbo za Bob Malya, wakati akifariki mimi mwenyewe nilikuwa primary...Je utawaambia wamekula viroba vingapi vya chumvi?
     
  9. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hawa watoto wa dotcom wana mambo!.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    jamani jamani.....
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yupo Uholanzi anachezesha Disco toto kule nasikia inalipa sana.
     
  12. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    walala macho usiku utawajua tuuu
     
  13. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu mwita kweli wewe ni kifaa!
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wazimu hauna mwisho hulipuka kila unapojisikia kufanya hivyo
     
Loading...