Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Byendangwero, Jul 3, 2012.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 873
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nafatilia sakata la kutekwa kwa Dr. Limboka, lakini jambo moja linalonishangaza ni kutozungumzia lolote kuhusu alipo Dr. Deo aliyetajwa kuwa pamoja na Dr. Limboka wakati anatekwa. Wasiwasi wangu ni kwamba kwakuwa huyo daktari alishuhudia sakata hilo uenda maisha yake pia yako hatarini; kwahiyo ni vema akajulikana alipo hivi sasa.
     
  2. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    naunga mkono hoja ikibdi apewe ulinzi maana hawa janjawed watammaliza
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 58,074
    Likes Received: 4,054
    Trophy Points: 113
    Na kwa nini huyo Dkt. Deo hakutoa resistance kwa hao waliomteka rafiki yake? Au alitoa?

    Manake ingekuwa mimi nashuhudia rafiki yangu anatekwa hadharani namna hiyo pangechimbika. Ningepiga mayowe, ningerusha ngumi, mawe, chupa, n.k.

    Ila mpaka sasa mimi sijasikia chochote kuhusu resistance ya aina yoyote ile.
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,080
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 63
    Yeye aliwatambua watekaji kwa hiyo yuko at large hadi kieleweke
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,180
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huyo walimkong'oli wenzake alipokataa kwenda mahakamani.
     
  6. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,879
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Kuwatambua waliomteka Dr. Ulimboka: Hawa watu watakuwa wanawajua angalau kwa sura:

    Dr. Deo, wafanyakazi na wanywaji waliokuwepo katika hiyo baa Kwa maan kama mtu anachukuliwa tena chini ya mtutu wa bunduki labda itokee jamaa wawe wamevaa soksi usoni!
     
  7. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We pimbi ndo dhaifu kakutuma uharishe
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,180
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ulimboka vipi hali yake? anaendelea vizuri? mpe pole sana ukiwasiliana nae mwambie na mgomo huku Kikwete kaumaliza.
     
  9. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watekaji walikuja wakiwa wamevaa kikazi,
    wana uniform,
    kila mmoja na pistol, drawn and ready to fire
    wakasema wanamhitaji huyo hapo (pointing towards ulimboka)
    Wakaulizwa nyie nani,
    replied: polisi,
    Then Deo na Abedi(kutoka ofisi ya rais-aliyesema katumwa na katibu mkuu kiongozi) wakabaki
    Wakaondoka na Ulimboka.
    Abedi akafanya sanaa akamwachia Deo namba ya simu akatoweka, simu yake ndo ilikuwa mwisho wa kuwa hewani dakika hiyo.
     
  10. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Naamini wewe hapo ungekuwa wewe,basi wangekukuta umejiharishia
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 58,074
    Likes Received: 4,054
    Trophy Points: 113
    Kwa vile hiyo ndiyo imani yako wala sitakubishia.
     
  12. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko vizuri,
    Chini ya ulinzi mkali wa Amnesty International.
    Na mgomo uko palepale.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,033
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 63
    Usikute washamfix maana magwanda act on very poor strategies ziwe za ulinzi,afya,,elimu,uchumi etc.
    Yaani kila kitu wanaangukia pua isipokuwa kwenye ufisadi,safari na posho wako fit
     
  14. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    unahitaji taarifa za dr Deo au na wewe ni mmoja wa waliomteka dr Uli ili ufute ushahidi kwa kumteka dr Deo?
     
  15. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 871
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 18
    Hao ni dhaifu ktk masuala ya msingi lkn ufisadi,kuiba pesa zetu na kusema liwalo na liwe wako imara MUNGU atunusuru
     
  16. F

    Froida JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,493
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 63
    Nadhani unataka mumuuwe na yeye unadhani madaktari wajinga kama wewe wataacha kumuwekea kinga ya kimataifa
     
  17. g

    gabatha Senior Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    yupo anasubiri repoti ya uchunguzi itakayochakachuliwa aanike uovu wote wa serikali. Penye ukweli owongo hujitengfa.
     
  18. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,529
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Hili la dk Uli, Serikal limewakamata pabaya!
     
  19. Ticha

    Ticha JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nawalaani wanaoshangilia mgomo,watanzania tunaumia vifo,vya ndugu zetu.Ngoja augue mama,baba,mtoto wako uone labda utaona umuhimu wa kuacha mgomo.
     
  20. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Zaidi ya pabaya,maana wanahaaaaaa kila kona.
     
Loading...
Similar Threads - Yuko wapi huyo Forum Date
Yuko wapi Chiku Mwano wa ITV? Habari na Hoja mchanganyiko Apr 5, 2016
Heche Suguta wa NEMC yuko wapi? Habari na Hoja mchanganyiko Apr 3, 2016
Yuko wapi Bert Shekland? Habari na Hoja mchanganyiko Mar 12, 2016
Yuko wapi mkali John M. Simbamwene? Habari na Hoja mchanganyiko Mar 1, 2016
YUKO WAPI MHE. WAZIRI W FEDHA WA AWAMU YA NNE Habari na Hoja mchanganyiko Feb 21, 2016

Share This Page