Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YUKO wapi Dr Ulimboka Na mgomo wake...KAPOTEZA AJIRA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Feb 6, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijui nani alikuwa anamtuma huyu jamaa
    maana sijui kaishia wapi watu wamarudi kazini
    kufanya kazi yeye kapoteza ajira

    [​IMG]
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    acha kukurupuka wewe,kwani aliyetoa taarifa watu warudi emergence ni nani? Tafuta habari kwa umakini ndo uandike humu. Leo wanakutana na kamati ya bunge ili kufikisha madai yao. Muhimbili hakuna hata specialist anayefanya kazi,wote wako kwenye vikao endelevu. Theatre kuna nurses na anaesthetists tu. Kama huamini nenda hospitali ya umma ukatibiwe uone kama huduma zipo.
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    usishasikia popote duniani Daktari akapoteza ajira? labda hapa kwenu
     
  4. bona

    bona JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,670
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    acha kuandika habari za kiunafiki unadhan ni mwalimu huyu hadi apoteze ajira!
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Du hii kali !
    Ina maana ukiwa na njaa kwa sababu ya kutolipwa mafao yako basi inabidi usubiri kutumwa kudai haki zako?
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Umeamka nazo.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa TMJ natibiwa kwa bili kali, kama kweli madaktari wa Hosptali za serikalini wameanza kazi tusituane niende
     
  8. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    akili mbaya kama jina lako
     
  9. M

    Mwijungula Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani msiongee kwa jazba kuhusu huyu ulimboka. Arudi tu kazini. Hii ndio serikali tuloichagua na wakicheza kweli ajira watapoteza, unajua kwa nini sikuhizi tz karibia madaktari 200 wanagraduate... so unafikiri why serikali wanaringa
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawawezi kurudi kirahisi! Hata wakirudi ni afadhali ulipie gharama kubwa kuliko kutibiwa na mtu mwenye hasira na serikali kwa kumnyima haki zake.
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kwa taarifa yako waliogoma ndo waliograduate karibuni. Siku hizi watu wanadaiwa na bodi fedha kibao afu we unataka kuvuna kupitia wao. No more tolerance
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    madaktari bingwa wamegoma na kuunga mkono juhudi za kina ulimboka.sasa nyie bakieni gizani mkisema sio daktari badala ya kushughulikia hoja za madaktari.
     
  13. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Acha dharau wewe mvuta bhangi, waalimu ndo mnawaona mabwege? Nyamaf!
     
  14. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ivi ww umetokea wapi kwanza?mfanyakazi yeyote wa kada ya afya kukosa kazi hcho kitu hamnaga,Uliomboka he is a Doctor cyo mwuza bamia ka ww!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    pole mkuu.
    Nimekuona hapa unaingia kwa yule specialist wa magonjwa ya ngozi...
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwataarifa tu ni kwamba hata wale ma-specialist nao wamegoma.....
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180

    Muhimbili kuanzia mchana wa leo ni total shut down! hakuna hata emergency kufanyika na tuombe mungu isisambae hadi kcmc mbeya na bugando.. itakua balaa na historia nchi hii.. sasa wewe bakia na upuuzi wako wa kuchumia tumbo hata kwenye mambo ya msingi
     
  18. c

    ckam Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu FUSO huyo utoto unamsumbua akikua ataacha kufikri kitoto!
     
  19. S

    Shansila Senior Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We need independent information regarding Doc's strike,mgomo umeisha au unaendelea?Na kama umeisha umeisha kwa makubaliano yapi,au ndo ulikuwa mkwara mbuzi,njaa ikizidi watu wanarejea ofisini kimyakimya?
     
  20. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Makachero wa serkali utawajua tu kwa staili zao za kutafuta habari!
     
Loading...