Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi antony diallo na lau masha waliokua wabunge wa ilemela na nyamagana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MWANANCHI WA MZ, Apr 16, 2011.

  1. M

    MWANANCHI WA MZ Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana hawasikiki kabisa
     
  2. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diallo tumia kipindi cha rfa kiitwacho search line utampata
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lau Masha karudi kwenye Law Firm yake pale Dar

    Anthony Diallo anaown Radio Station & TV Station Mwanza kama sikosei inaitwa Sahara
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wapo hoi Loliondo
     
  5. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ktk hotuba zake hayati mwl j k Nyerere alisherehesha kwa nini CCM kibaki kuwa ni cha wakulima na wafanyakazi. tafsiri ya kauli hii niliipita pale HILO LI DIALLO( Mfanyabiashara) lilipoteuliwa kuwa waziri wa maliasili na utalii, likakurupuka kuzuia uchomaji na uuzaji mkaa, bila kuandaa mbadala wake. MATOKEA YA TENDO HILO NI MKAA KUADIMIKA NA UKIPATIKANA NI BEI MARA 5 ZAIDI YA AWALI. toka hapo hadi hii leo wakazi wa DAR mkaa kwao ni kama tunu, kutoka 5000/= hadi 45000/= kwa sasa . HAKUNA WAZIRI ALIYEPITA AMBAYE SINTOMSAHAU KAMA HUYO ANTHONY DIALLO. HOVYO KABISA HILO JITU.
     
Loading...