Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuda Iskariote(2).

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Nov 13, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siku moja Yesu alimtuma Yuda akanunue kuku saba kwa ajili ya sherehe.Katika kuwaandaa wale kuku,Yuda aliiba mguu mmoja kwa kila kuku.Wakiwa mezani Yesu akahoji;Yuda,hapa kuna miguu 7 ya kuku,miguu mingine 7 iko wapi?Yuda akajibu,"yaani mkuu mpaka leo hujui kwamba kuku hutembea kwa mguu mmoja,kwa hiyo kuku 7 wana miguu 7 na sio 14!".Yesu hakutaka ubishi,wakaendelea kula.Wakiwa nje,Yuda alimwonesha Yesu Jogoo aliyesimama kwa mguu mmoja kama ushahidi kwamba kuku ana mguu mmoja.Yesu akamrushia jiwe yule jogoo na yule jogoo akachomoa mguu wa pili,akakimbia kwa miguu miwili.Yuda akasema,"mimi sishangai,umeshaanza miujiza yako,umemrushia jogoo jiwe kisha ameota mguu wa pili na kukimbia kwa miguu miwili!
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jocks nyingine kama hizi sio nzuri so tutafute zenye maadili yesu siowachezea kiivyo
     
  3. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usilitaje jina la BWANA bure...haleluyaaaaaah...!!!!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Amina,nimekusomeni!
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jaguar,
    Vitu vingine hata huitaji kwenda darasani. Ni vema ukatumia common sense ktk kuamua vitu vingine. Wewe huo upuuzi umeutoa wapi kwenye maandiko matakatifu? Jaribu kufikiria namna unavyotaka kuwasilisha UPUUZI WAKO na si kutumia jina la YESU katika upuuzi wako. Kichekesho kama hicho ungeweza kutoa mfano wa hata FAMILIA YAKO NA UKAELEWEKA.
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    acheni mbona mnakuwa wakali,ndo mana ikaitwa jokes,wengine mnajifanya mnamjua yesu wakati hata hamfanyi sala
     
  7. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sio kila kitu kimeandikwa katika bibilia.....kuna mambo mengi tu yameachwa kutokana na sababu moja au nyingine, sasa sio mnaanza kuwa wakali kupitiliza kwa maana ya kuwaona nyie ndio wacha mungu sanaaa kumbe inawezekana kwenda church pasaka kwa pasaka, na sidhani kama kuna baya lolote jamaa kaliandika hapo mpaka mmekuja juu hivyo, tafuteni masalio ya biblia ndio mtaona vituko zaidi ya hivyo. Nyie hamjiulizi kwanini hamjaelezewa ukuaji wa Kristo Yesu ulikuaje na maisha yake ya kila siku aliyoishi hapa duniani hadi na ufufuo wake?
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jokes zingine bana!!!
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuuuuuuh!haya bhana.
     
Loading...