Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuasa auto impex na riz1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, May 11, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kuna habari kwamba ile show room ya magari pale Shoppers plaz ijulikanayo Yuasa Auto impex inauhusiano na Riz1 Je hayo ni maneno ya ukweli??Mwenye Data kamili atushushie maana yeye kasema anamiliki shamba na Kagari kamoja na Account ya crdb ambayo hajui inashilingi ngapi!!!
     
  2. B

    Bijou JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    magari na siyo magali, tuenzi lugha yetu jamani
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    vipi, uko sawa!?
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mhadezabh kwahiyo ligha kwangu mbinde ila asante nakuombea kwa mod ili uwe unasaidiana na mod's karibu jack's upate mchemsho au bia moja unajua kazi yako!
     
  5. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wewe huoni jina lenyewe kiiza!

    We kwanza twambie umbea huo umeupata wapi?
     
  6. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli nimekubali, hatuchekani!
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sasa mimi nikiweka ujumbe na ukajulikana mambo ya kuedit muda sina na castle imeshachukua nafasi yake!!na umbea ni mjini!!
     
Loading...