Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Waziri Mkuu Pinda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jakubumba, Oct 21, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana jf!

    Napenda kujua nione wapi alipo waziri mkuu wa Tanzania mheshimiwa peter pinda. Tusilaumu kila siku shuguli za serikali hazitekelezeki huku anaetakiwa kuzishugulikia hayupo!

    Yupo wapi na anafanya nini?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Bado yuko brazil.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    shughuli gani haijatekelezeka?
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu Mkuu mara ya mwisho nilisikia yuko Brazil anatafuta Technology ya kuzalisha umeme wa kudumu haijulikani alisha rudi au bado

    Ila sijawai sikia aliko Makamu wa Rais hata speech zake sijazikia, yupo nchini au naye yupo ughaibuni
     
  5. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Huyu mzee wamempoteza kabisa yeye alikuwa hajui wamempa hiyo post kwa malengo gani! wamefanikiwa kumtuliza kadadadeki asubiri kuweka jiwe la msingi na kukabidhi miradi kama ya kufuga sungura na kuku! CCM ni nomaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!
     
  6. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani shuguli za kiserikali huzifahamu? au hujui majukumu ya waziri mkubwa?
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du sasa hii kali! kumbe tusimlaumu jay kei maana hana wasaidizi wa kazi.
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wasaidizi wa kazi tulionao ndiyo hawa hawa hatuna sample nyingine
     
  9. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    makamu wa rais siameshaanza kazi rasmi kwani hujuwi mwenge upo njiani unazunguka . Yeye anafuatilia ripoti yake kwisha habari yake huyu mtaalam wa manyuklia..
     
  10. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Mara ya mwisho Waziri Mkuu alionekana akiwa Marekani, Jimbo la Aiwo kama sikosei alipokwenda kuweka sahihi ya mkataba wa kuwauzia Wamarekani kipande cha ardhi mkoa wa Katavi. Makamu wa Rais alionekana akiwa Msumbiji pamoja na mmojwapo ya wake zake walipokwenda kushiriki kumbukumbu ya Komredi Samora. Kituko katika shughuli hizo ni pale Memsapu wa VP alipojipenyeza katikati ya mstari wa mbele wa Marais/makamu wa marais waliofika kushiriki kumbukumbu hiyo wakati wake/waume wengine wa wakuu hao walisimama nyuma za wenzi wao. Bongo ina vituko kweli kweli!!!
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    du hii Kali mwanangu!
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    IMG_6876.JPG Huyu apa jana alikuwa mbuga za wanyama katavi
     
Loading...