Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Sitta?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safari_ni_Safari, Apr 20, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    .
    Are you grieving or celebrating the shake up that your party and government is going through?..........umesaini fomu ya Zitto au la??....Mzee wewe husihi vituko!!
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    teh teh teh ... six alikuwa anaendakusign alipokutana na Lukuvi njiani akakauka akajifanya alikuwa anamtafuta Lukuvi
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kasema atasign usiku si unajua haya mambo nyeti kidogo!
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    amemwambia zitto ampelekee fomu usiku ili jina lake liwe la mwisho, then kesho ataenda kununua suti za kujiandaa kuapishwa kuwa PM mpya next week
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sahihi yake ni muhimu sana kwani wabunge wa viti maakum hawaruhusiwi jamani tumalize mchezo?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sitta muoga sana..hawezi kusaini
     
  7. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kufanya harakati za ukombozi ndani ya magamba. Millya ameliona hilo. Sitta na wenzake wanaojiita wapambanaji wa ufisadi ni kiini macho.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kaka,
    Ni yule Sitta wa kiume.......yule wa kike sijui hata yuko wapi!!
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Six ni snitch na mchumia tumbo kama kina sendeka, kilango na mwakyembe.
     
  10. newMbishi

    newMbishi Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hata hawa wenzie, waweke itikad kando kwa manufaa ya taifa
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Anachekea tumboni saizi
     
  12. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa mpango huu ndipo wataonekana wanaofaa kugomea urais mwaka 2015 kutoka ndani ya CCM. Nina hakika kabisa kuwa Mheshimiwa Edward Lowasa atakuwa wa kwanza kusaini kwa wabunge chama chake kudhihrisha kuwa yeye si FISADI bali ni serikali yake tu. wengine ni Akina Sita, Mwakyembe na wengine kudhihirisha kuwa wao ni wazalendo halisi na wana uchungu na nchi hii. unajua siku zote huwa njia ya mwongo ni fupi.
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    That is your wish Mzee............ Gamba ni gamba tu!!
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Nitashangaa kama kweli SITA, Makyembe na Kilango hawatasaini petition hiyo. Baada ya matokeo yale ndo yatatumika kuwakaanga kuwa ni fake tu??!!! Msiangushe watanzania.
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mzee Sitta yupo Nairobi kikazi
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kaka naona mmeitoa ile thread ya ''kizushi''........JF integrity first!

    Ila mbona mmenitolea u-expert katika membership without any because?lol
     
  17. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani kusign mtandaoni??
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu yule aliyepost thread ya kizushi napendekeza apigwe long term BAN!
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bado anaweza kusaini huko huko.
    Zitto amtumie fomu huko huko kwa email. Sita atoe kopi, atie saini, aiscan halafu airejeshe kwa Zitto.
     
  20. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi au mpaka tulipie bill??
     
Loading...