Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Sauda Mwilima wa Star TV?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by SirBonge, Apr 30, 2012.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    mani zimepita siku kadhaa sasa huyu mwanadada maarufu kwa kufanya interviews na wasanii haonekani luningani..Je ameacha kazi? yuko likizo au imekuwaje? si vibaya tukajua alipo kwani ni maarufu kwa nafasi yake
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yupo honey moon
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ana mimba kubwa sana ukimuona huwezi kumtamani wala kumjua kama ndio yule sauda cheupe wa kujikoboa kama maimatha rafiki yake. hawezi kurudi runingani hadi akajifungue nahisi inaweza kuwa baada ya miezi mitano hivi toka sasa
     
  4. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    duh mwenzio kaimbiwa dada huyo anaolewa mahari ishatolewa kwa kifupi yuko fungate.
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kaolewa mkuu.
     
  6. s

    silent lion JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 500
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kweli wakuu yuko zenji tulimuona juzi na lijamaa nafikiri ndo mumewe. Ila ucku nilipishana nao aisee ni noma yaani Saida kavaa nguo aibu tupu kama changu vile hadi nikajiuliza inakuwaje mtu unaruhusu mwanamke wako atembee uchi
     
  7. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni kihiyo sana yule Sauda,elimu ya kuunga unga ndo maana ukiangalia kwa makini interviews zake hazijawahi kuwa na mashiko sana,ni ule ulimbukeni tulionao wengi wa kumzimia mtu kisa anaonekana kwenye tv!
     
  8. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Mkuu watangazaji wengi Bongo ni vihiyo, sasa kwa kuwa hatuna alternative inabidi tuwaangalie tu tutafanyaje sasa!
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sauda1.jpg Sauda2.jpg ulikuwaaa unamtakaa sheh!!umechelewaaa
     
  10. g

    gbrother JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa ako kanguo kauchi alikapiga na hilo 2ndu lake (mimba) ?
     
Loading...