Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Salama Kikwete?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mzalendo Mkuu, Mar 23, 2011.

  1. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani nchi kweli imekuwa kimya. Baada ya mbwembwe na shughuli nyingi kwenye awamu ya kwanza, mama Salma Kikwete hasikiki tena. Hata siku ya wanawake tarehe 8 March 2011 hakuonekana wala kusikika. Yuko wapi huyu mama? Kuna tatizo?:gossip:
     
  2. S

    SUWI JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kapigwa chini.... sasa hivi rais ana kigoli kipya... Hii ni kwa mujibu wa waliohudhuria sherehe za harusi.!!!!!!!!!!!!!!!!!!:juggle:
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kazi imekwisha anakula kuku, Nyie tena si deal kwake
     
  4. T

    Tujisenti JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KACHOKA MAMA WA WATU ACHA AKAPUMZIKE:lol:
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    great thinker kuulizia alipo mama salma? crap crap:focus:
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Ushahidi! au uzushi pia unaruhusiwa humu ndani?
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    crap:smash::smash:
     
  8. D

    DONALD MGANGA Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amegundua watoto wake wadogo wanamhitaji zaidi ya mzee. Mama angalia kizazi chako achana na siasa.
     
  9. s

    shadhuly Senior Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    yupo kwa babu loliondo anapata kikombe
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    WanaJF wenzangu... threads kama hizi zinatuvua nguo na kutudhalilisha members wote wa JF

    nadhani ni wakti muafaka sasa kutumia utashi na busara kuliko kuendelea kuchafua hew namna hii

    Hivi mtu akija akaulizia mkeo humu au mamako ni sawa?
     
  11. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Naunga mkono
     
  12. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    heading inamzungumzia mtoto wa kikwete habari yenyewe mke: Salama ni mtoto na salma ndo mkewe.
     
  13. S

    Songasonga Senior Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima ukiwa mbeya ni aibu kubwa Mungu akusamehe
     
  14. Ibnu Ayoub

    Ibnu Ayoub Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Alieleta Thread hajui anachokiulizia au amekariri habari za Maskani.
    hajui hata tofauti ya Salma na Salama
    Chunguzeni upupu wenu kabla ya kupost.
     
  15. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MTM hapa ni mahali pa kujua habari za wanasiasa na mambo yao. Kama mkeo au mamako ni wanasiasa no problem tutawazungumzia. Kama mkeo ni mwanchi wa kawaida tu kwanza hata hatutamjua na hatutakuwa na issue naye maana licha ya kutomjua pia HATUHUSU. Huyu mama alikuja kuomba KURA kwetu hivyo anatuhusu sana whether kwa ubaya au kwa uzuri. Ni mwanasiasa huyo wala siyo mke wa mtu.
     
Loading...