Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Prof. Paramagamba Kabudi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by We know next, Feb 5, 2012.

  1. W

    We know next JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana Jamvi, suala la muswada wa katiba, limefika patamu, kwa pumba kujulikana pumba na mchele kujulikana mchele. Nakumbuka kabla ya hoja hii kufikishwa Bungeni Prof. Paramagamba Kabudi, alipelekwa pale dodoma kuwapiga msasa wabunge kuhusu hili hasa akiwa na mlengo wa Ki CCM zaidi. sasa mambo yameback fire, nina hamu ya kumsikia atasema nini kwa hili sasa. Kabudi funguka tukusikie..... maana umeshikwa uchawi...
     
  2. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Maprof wengine bwana...wanapiga kelele kwa kupindisha ukweli na mate yakiwatoka utafikiri kweli kumbe njaa tu. Jamaa alipinga mgombea binafsi mahakamani baada ya kuhudhuria mkutano wa NEC ya magamba....akapata chake mfukoni sasa na hapa lipewa night allowance akabomoka upupu wake...****** kaona mbali zaidi ya magamba na maprof wao sasa wanaweweseka
     
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anajipanga kuutwaa uenyekiti wa Tume ya Katiba
     
  4. W

    We know next JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu unaweza kuwa sahihi......
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anachuana na Wa rioba sio!
     
  6. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kabudi akikutana na Slaa na Baregu lazima akimbie. I wish na Prof. wa ukweli Shivji naye awe included kwenye hiyo tume
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Nafikiri swala la Prof. mtani wangu Kabudi lilijadiliwa hapa na kutolewa ufasaha wa wazi kabisa.

    Mahakama haiwezi kulilalizimisha BUNGE kubadili katiba. Sisi Mi-Tanzania yenye WIVU WA KIKE ndiyo tunaweza kuwachagua wabunge ambao wakienda Bungeni wataweza kubadili katiba.

    Inabidi kuelewa mgawanyo wa hiyo mihimili mitatu. Mahakama inaweza tu kuionyesha Serikali/bunge kuwa hili Swala linavunja haki ya binadamu na katiba inabidi ibadilishwe. Bunge linasema ndiyo tutabadili (Wanaliweka kwenye ajenda za baadaye ambazo zinaweza kuchukua hata miaka 50).

    Ndiyo maana wananchi walivyoanza kukomalia KATIBA MPYA, mchakato ukaanza. B

    Badala ya kulia na Kabudi ambaye alisema ukweli kabisa (hata mie mwanzo nilimlaani) basi tuanze kulia na WABUNGE WA CCM.
     
  8. J

    Juma123 Senior Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Sikonge umesema saw a Kabisa, tatizo KUBWA la sisi wadanganyika tuna soma magazeti NDIYO tunachangia, badala ya kwenda kutafuta judgment NA kuona argument zilizotolewa, mwacheni Prof afundishe
     
  9. k

    kajunju JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kati ya wasomi ninaowaona ni amnazo ni Dr. Bana na Prof Kabudi.

    Kabud kwenye kesi ya Mch. Mtikila kuhusu mgombea binafsi mahakama ilimuita akapinga mgombea binafsi. Huyu huyu alitumiwa na bunge kuhalalisha muswada wa katiba.

    Hapa JF waliwai kuweka matokeo yake ya chuo kikuu. Alionekana mwenye akili sana ila kwa hili ni bogus. Dr Bana na reet ni aibu tupu.

    Hawa wakikutana pamoja na Dr. Slaa, Prof Baregu na Nshara Lugemeleza lazima wakimbie.
     
  10. J

    Juma123 Senior Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mdau Mbona lugha yako inaonekana haina weledi?
     
  11. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    hata kwenye lecture yeye stori ni za kumsifia jakaya na kumponda nyerere so unayosema sina mashaka nayo
     
  12. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Anatafakari ajali ya kimchakato iliyomkuta...alidhani JK atampa zawadi ya u-VC baada ya Mukandala kumaliza muda na kuwapo kwa tetesi kwamba ataenda kuwa balozi Europe...jamaa kaongezwa muda, yeye kaachwa kando...
     
  13. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    masikini we prof paramagamba kabudi....another typical example of wasomi walioamua kuweka usomi pembeni na kuwa mashahidi wa uwongo....

    atashindana wapi na tambwe hiza aliyekulia mtaani?

    kwenda shule kusoma na kutokuelimika nako ni GAMBA...hili huhitaji maombi na kufunga kulitoa!
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Jamaa alijua atapewa uenyekiti wa kuchukua kura za maoni juu ya uundwaji wa akatiba mpya, bahati mbaya ******* yememshuka utadhani ana mshipa wa kitanga. Hovyo sana yule, ndo maana wanasiasa huona wasomi ni wajinga tu coz ya kuwa na watu kama huyu walioshindwa kutumia elimu zao kwa manufaa ya nchi
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ParaMAGAMBA!
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Kuna usemi unaosema majina huumba, Prof Paramagamba, Huyu Prof anaonekana ni mwanachama mtiifu wa Magamba
     
  17. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wa Prof wengine wa bongo wanaaibisha taaluma zao!
     
  18. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndyoko umenena hawa ndo wanasababisha madr kutukanwa na wanasiasa Paramagamba Aidan Kabudi hovyo kabisa.
     
  19. REBEL

    REBEL Senior Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tatizo la maprofesa wa vyuo vya kata(sorry vyou vya serikali)wana mawazo ya kichama sana.mfano ni yule dokta bana very stupid dokta.wanakariri tu.
     
  20. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Alivyokuwa anaongea mpaka povu linamtoka kumbe kakodiwa atetee maslahi ya watu,aibu kweli,nakumbuka walikuwa wanamtupia vijembe prof.issa shivji kutokana na mtazamo wake chanya juu ya katiba mpya,lakini leo mieezi michache baadae kimenuka,aibu sana wanataaluma wetu kujidhalilisha kwa sababu ya njaaa,dr.bana ndio kinyaaa analeta,kwanza hata hajitambui anaongea nini?kwa nani?na wakati gani?
     
Loading...