Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Pof. Mbwiliza? Mjamaa, bosi wa CCM Kivukoni aliyekataa kumdhamini JK 2005 kugombea Urais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Oct 21, 2012.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wadau wa JF naomba msaada wenu, nahitaji kuonana na Profesa Mbwiliza aliyewahi kuwa Mkuu wa chuo cha CCM Kivukoni walipokuwa wananolewa makada wa CCM enzi zile za Mwalimu Nyerere.

    Nafanya utafiti juu ya kuporomoka kwa vyama vya siasa vilivyowaunganisha waafrika kudai ukombozi.

    Mwenye namba yake anisaidie.

    Ninachojua tu ni kuwa licha ya kutumikia Wizara moja na JK akiwa naibu wake alikataa kumudhamini wakati JK akitafuta wadhamini ili apate ridhaa ya kupeperusha bendera ya CCM mwaka 2005. Na aliamua kumdhamini msomi mwenzake Salim A. Salim ambaye kura hazikutosha. Kipindi hicho Prof. Mbwiliza alikuwa mjumbe wa NEC akiwakilisha mkoa wa Kigoma.

    Naomba namba yake tafadhali.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama alimtosa kj usitarajie kumpata,
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Visasi vya Kikwete kwa wale waliompinga 2005 akiwemo Mbwiliza haviishi mpaka atakapokwenda mbele ya haki; na hiyo ni moja ya sifa za kiongozi DHAIFU!!

    Mimi nilimuona siku moja Dar kwenye kituo cha daladala amechoka sana!! He must be living somewhere in Dar.
     
  4. makeyzan

    makeyzan Senior Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu yupo Chuo Kikuu Huria pale kinondoni ni Mhadhiri pale.
     
  5. M

    Mujanjabi Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du kweli kj ni mafia.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    kaingia kwenye 18 za jino kwa jino
     
  7. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Prof. Mbwiliza sasa hivi anaishi wilaya ya Kasulu kijiji cha Nyumbigwa , ukitaka kumpata nenda Kasulu siku hiyo hiyo ukimwuliza utapelekwa nyumbani kwake siyo mbali na mji.
     
  8. h

    habi Senior Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda chuo kikuu huria kinondoni yupo kitengo cha political science hata ijumaa nimemwona,siyo kweli kuwa yupo kasulu
     
  9. kamatembo

    kamatembo JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Wapi abdallah kigoda..huyu nae hasikiki tena tangia autake urais
     
  10. k

    kajunju JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ni kweli prof mbwilliza kwa ni nyumbigwa apa kasulu lakin siyo kweli kuwa yuko kijijin.ni mhadhiri chuo kikuu uria.nitawatafta watu wa nyumbigwa wanipe contakt zake nami nitazimwaga apa
     
  11. Companero

    Companero Platinum Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    amesharudishwa kundini, ni waziri wa viwanda sasa
     
  12. b

    bdo JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,139
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    back 2008-2010 nilikuwa nakutana naye Tabora, tunapanda naye bodaboda, alikuwa mkufunzi MUCCOBS Tabora Centre, nilikuwa na namba yake simu iliibiwa nimeitafuta nimeikosa,
    Ninaamini Prof.anaishi kwa shida kwa gharama ya dhaifu, ila prof. alikuwa anayajua haya ya sasa ya dhaifu na ndio maana hakumdhamini huyu jamaa
     
  13. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada wakuu jinsi ya kuanzisha uzi mpya na namna ya kuupost,kila nikisaka sehemu itakayo niwezesha kuandika thread nachemka wakuu plz.:mad::sad:
     
  14. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Wewe mdogo wangu utakuwa na ubongo wa kuku wewe!

    Yaani mpaka sasa hivi hujawahi kumsikia Abdallah Kigoda kuwa yuko wapi? Au unatania? Hebu tutajie basi angalau Mawaziri 10 wa Baraza la JK!!
     
  15. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Na wala siyo kweli kwamba amejichokea kama wengine wanavyotaka kutuaminisha. Miaka kadhaa nyuma alikuwa Mkurugenzi wa Kituo cha OUT pale Tabora. Kwa maana hiyo pia huwa ni mhadhiri wa OUT, sasa mtu wa hivyo hawezi kuwa amejichokea!! MSOMI BWANA. Kwa hiyo jamaa alikuwa ameshamtathimini Mr. DHAIFU kwamba asingeweza kututoa??!
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    uko dunia gani? nani waziri wa viwanda na biashara?
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naona tangu arudi serikalini ameamua kufocus kwenye sigara zake tu, simsikii kabisa
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Alikuwa mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro enzi za Mkapa,he was a good leader.
     
  19. m

    malofyo Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ktk viplate na wewe umo
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyo mzee alikuwa Profesa au Laprofeseri?
     
Loading...