Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Ndimara Tegambwage?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zaratustra, Apr 6, 2011.

  1. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu, mimi ni msomsji wa makala mbali mbali ambazo mwandishi mahiri, Ndimara Tegambwage huzitoa magazetini, hususan kwenye gazeti PENDWA la Mwanahalisi. Kinachonishangaza ni kuwa, kwa karibu wiki nne (kama sikosei), sijaona makala zake kwenye gazeti letu PENDWA la Mwanahalisi. Je, kuna yeyote anayejua habari za huyu mheshimiwa?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mashushushu watakuwa wamepora tena flash zake
     
Loading...