Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Mzee wetu Reginald Mengi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tegelezeni, Jan 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yampita majuma kadhaa huyu mzee wetu Mjasiriamali Reginald Mengi simuoni wala sijamsikia kwenye vyombo vya habari kama kawaida yake. Nimeshangaa sijamuona hata kwenye msiba wa mtangazaji maarufu wa BBC Marehemu John Ngahyoma ambaye aliwahi kufanya kazi kwenye kituo chake cha luninga cha ITV, na hata kwenye msiba wa Halima Mchuka pia sikumuona, nikajiuliza kulikoni?

    Huyu mzee amekuwa msitari wa mbele kujitokeza kwenye shughuli mbalimbali za kijamii hususan misiba ya watu maarufu ikiwemo ya waandishi wa habari. kuna mdau kanijulisha kwamba na yeye ni mmoja wa wananchi waliokumbwa na mafuriko yaliyolikumba jiji la Dar hivi karibuni, yaweza kuwa ni sababu ya kuadimika kwake?
     
  2. K

    KIROJO Senior Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yuko safarini ,ukuona mama yetu ITV&Radio one Mkurugenzi huyo ni mfanyabiahara na mjasirimali ,kuliko wewe mchumia Tumbo
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Alikumbwa na msuko suko wa mafuriko
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...