Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Mwanasiasa Shyrose Bhanji??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 22, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee huyu sijamsikia kabisa hivi mwaka huu hakugombea hata viti maalumu maana 2005 alikuwa machachari sana??

    [​IMG][​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Moseley

    Moseley Senior Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    duh! jafarai akikusikia!
     
  4. Kinyasi

    Kinyasi Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    ...atakuitia mabaunsa!!
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Walimchakachulia matokeo ya kura za maoni jimbo la kinondoni hana hamu tena!
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Amefuria katika ulimwengu wa siasa!!!
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Dogo nyani ngabu kama hujui matumizi bora ya mtindi wakati wa kula chakula cha usiku, kaa kimya au subiri ukikua mkubwa utajurishwa na kungwi/ngariba wako.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dogo mmoja anaimba miziki ya kufoka foka anabembea na maza huyu
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu hapa?

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Unaionaje lakini wewe hiyo nido yake? Inahusika?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Watu bana
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah si poa kumwambia ivi mwenzako
    sapoz ni dadako.. siyo poa lugha uliyotumia lakin mh
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    uzuri wa nido aka embe sindano aka embo dodo anaujua mfyonzaji I am sure Rose nae analijua hili
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Inawezekana mkwere hajatembelea maeneo hayo ndio maana hali hiyo ikajitokeza na kama mkwere angepita hapo basi kusingekuwa na kipingamizi.
     
  16. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwanadada alijituma sana kuwa karibu na fammilia ya JK na clouds fm, ila sijui Mheshimiwa hajamuona au inakuaje ,labda atamkumbuka kwa ukuuwa kata.
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyu dada kimeo, bora walivochakachua matokeo yake
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    :A S-alert1:
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Inawezekana hajawaona Wazee wakamuona kuwa 'Ni Mwenzetu' na ndio maana kila anapojaribu kutia mguu kwenye nafasi za kisiasa anatoka kapa.
     
  20. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Msitukane Mamba kabla ya kuvuka mto, hata kama Mamba mwenyewe ni jike, labda Mkwere atampa ukuu wa wilaya kama mwenzake Nape....
     
Loading...