Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi mtangazaji wa BBC Mr. Abdallah Majura?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Hmaster, Jun 21, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muda mrefu sana sasa sijamsikia akitangaza na kwa bahati mbaya sijawahi kusikia chochote kumhusu. Je, kuna mwenye kujua alipo kwa sasa na anafanya nini?
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kaacha bbc.....kwa sasa ni mkurugenzi wa redio fm moja town......lingine?
    Nafunga Thread
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thread closed
     
  4. womanizer

    womanizer Senior Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anamiliki FM Radio moja iko Dodoma inaitwa SPORT FM, ila anapenda sana mademu
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mimi nilikutana naye pale tegeta akaniambia amefungua radio yake dodoma pia siku hiyo hiyo alifanikiwa kumkamata bwana mmoja ambaye alikuwa siye raia wa tanzania akipiga kura pale tegeta shule ya msingi na kumkabidhi kwa polisi, majura anasema alishawai kumuhoji kama mkimbizi kutoka burundi matokeo yake tena akamkuta anapiga kura ndipo majura alipochoka toka lini tena amekuwa na raia na kupiga kura anapiga
     
  6. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Thats Good for him.
     
  7. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mkuu!
     
  8. m

    matambo JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo yupo kama wewe?
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Ndo chakachua zenyewe hizo, wenyewe wanazijua lakini.
     
  10. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    mara ya mwisho nilimuona 2009 pale msimbazi Center tukifanya wote annual ya Gender and development Ya Open University of Tanzania. tulitegemea kuhitimu wote 2010 lakini hakuhitimu bado alikuwa na kozi nying adaiwa.
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Womanizer na Majura yupi ni mkali wa speed ya kuzishusha chupi za warembo?
     
  12. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Blue text is not our busness
     
  13. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2015
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Leo Abdallah Idrisa Majura ameibukia CCM Kinondoni, kachukua fomu kugombea Ubunge. Nadhani ataishia kura za maoni, jamaa huyu hajawahi kushinda nafasi yoyote ya kupigiwa kura; aliwahi kujaribu FAT enzi hizo wakamkata, akajaribu CHANETA nao wakakata, sasa tuone huko CCM Kinondoni kama atakatiza.
     
  14. NYANYADO

    NYANYADO JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2015
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 2,037
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Mmiliki wa ABM radio. Mgombea ubunge kawe . anakaa Bunju mkanada.. Kwao bukoba
     
  15. Bukwabi

    Bukwabi JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2015
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 2,830
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Womanizer ???
     
  16. balibabambonahi

    balibabambonahi JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2015
    Joined: Apr 5, 2015
    Messages: 2,403
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    baba yake alikuwa mzanzibar,katia nia kawe ccm
     
  17. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2015
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Kama jina lako linavyoonyesha...Ama ni wewe?
     
  18. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2015
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Sio kinondoni mkuu ni jimbo la kawe ndio anataka kugombea
     
Loading...