Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi mke wa Rais Mama Salma?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nickname, Mar 9, 2011.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamani wana JF naomba kuuliza,yu wapi First Lady mama Salma Kikwete?.Siku hizi simsikii kabisa na hata jana kwenye maadhimisho ya miaka mia moja ya siku ya wanawake duniani sijamsikia.

    Tatizo ni nini au ndoa imeingia mushkeri?Wenye taarifa zake naomba mtujulishe.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nashangaa simsikii sana siku hizi. hajajitokeza kumtetea mumewe kutokana na kibano anachokipata kwa kibano cha maandeamano ya CDM -- na hii inashtua zaidi kwa sababu alimtetea sana wakatai wa kampeni za uchaguzi mwaka jana.
     
  3. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Yuko kwa BABU Loliondo
     
  4. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hakuna taarifa rasmi lakini inasemekana afya yake ilileta mushkeli kidogo,na kuna hilo la kwenda Loliondo lakini nalo halina uhakika sana. Nafikiri kwasababu ni first lady tutapata taarifa rasmi tu labda kama wataogopa watu/vigagula kummalizia!
     
  5. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona kamera yangu ya tega uone imempata akiwa katikati ya jiji juzi tena akiwa katika hali ya kawaida kabisa, bila msafara bila mbwembwe anapiga window shopping tu.

    Jana yenyewe alikuwa uswahilini kabisa akiwapa nauli kinamama kibao waliokuwa wakielekea viwanja vya zakheem mbagala kwa ajili ya maandamano ya siku ya wanawake. sasa wewe hujamwona wapi huko? Au kwenye tukio la jana la kutoa nauli ulitaka auze sura?

    Mi naona utafute picha yake ubandike bed room kwako usijepata presha kwa kummisss!!!!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna tetesi kuwa alikuwa Mwembechai kwa yule gagulo Shehe Yahya mgawa majini akifukiza majini kwa staili isiyoeleweka.
     
  7. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The main first lady of the country is around no doubt,but the rest are still in world tour.
     
  8. I

    I LOVE U Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    madam yuko safari nje ya nchi anaterejea kesho saa 9 mchana

     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Atakuwa LOLIONDO anajaza madumu ile dawa ya babu aje nayo magogoni awe anagonga kama chai kila dakika
     
  10. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Unamtakia nini mke wa mtu? Je unafahamu waliko wanawake wote? Mbona uhulizi wako wapi?

    Mimi sidhani kujadili mambo ya ndani (Binafsi) ya watu inaleta tija kwa Taifa.
     
  11. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafadhali Size, sio mimi ninayemuulizia. mwambie nickname! loh! hapa nilipo natetemeka mpk, mpka,...mpaka nashdwa kuadika......
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    yupo kwenye foleni
     
  13. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona naskia kajifungua?
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ulikuwa kichwani mwangu, tangu jana nilikuwa najiuliza hilo swali,sina sikuanzisha thread kwani nilikuwa bize nafuatilia mambo ya arsenal na barca!!
     
  15. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anapanda maua kwake Chalinze
     
  16. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Maybe she decided to have a breather kidogo!
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kipindi anajitokeza zana kwenye public kuna watu mkawa mnapiga kelele,leo haonekani mnamuulizia.
    afanye lipi liwe jema?
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    ahahahahahahahaaaaa kweli we komedi loh> Mshikaji amamiss mke wa President loh!
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyu hapa:

    [​IMG]
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Yuko kwenye miradi yake Chalinze!
     
Loading...