Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi malaria sugu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Naloli, Feb 23, 2011.

  1. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha kampeni hadi kipindi cha kupiga kura ambapo zoezi la uchaguzi lilikamilika, kulikuwa na wapiganaji wa CCM wakitetea chama chao hata ktk mambo yasiyostahili utetezi, kiasi watu wakawa wanatilia shaka ufahamu wao. Baada ya zoezi la uchaguzi mkuu kukamilika baadhi yao wametoweka na tumebakiwa na JEYKEY WA UKWELI, MTU WA PWANI na wengineo je Huyu MALARIA SUGU mpiganaji wa CCM aliyetubeza kuwa Baada ya Uchaguzi mkuu wale SUPPORTERS wa DKT SLAA na upinzani hasa CDM hawataonekana hapa JF. Nakumbuka "nilimwambia kuwa sisi ni watetezi wa ukweli na haki, natunamsupport mtu tuaminie ndie mtetezi wa wanyonge na suluhisho la UFISADI na hata CCM wakiiba kura sisi tuteendeleza mapambano humu JF na nchi nzima na kampeni za DKT SLAA ndio zimewasha moto wa mapambano rasmi". Sasa uchaguzi umepita wapiganaji bado tupo humu JF lakini ajabu MALARIA SUGU katoweka yeye, JE kazi aliyotumwa humu JF ameimaliza?
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    naona siku nyingi huja ingia jamvini.....yuko na life BAN
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi pia sijui kama ana life ban!alikosa nini ?
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yes .... MS akA Zomba ...lakini ana genge kubwa sana .... kina Kishongo., CITYBOY, Topical, BULLDOZER, JEYKEYWAUKWELI., muhogomchungu, na Mwiba ..... Dar es salaam naye sijui yupo wapi
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    alikula BAN kwa kuendeleza propaganda za sisiemu kwenye kijiwe cha chadema!
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kijiwe kipi icho? sijui unamaanisha JF!! naona hata wewe unastahili ile ya MS
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Malaria sugu anatafutwa na wengi ili wamuulize maswali.

    Hatakawia kusema ile dini isiyokuwa yake ndio imeleta fujo Misri, Tunisia, Libya na pengine ghasia za nchi zote za kiarabu. Kwa mtazamo wa MS mataizo yote ya dini yake yanaletwa na dini nyingine. Msimamo wake huu ndio unaomfanya kila makosa ya kisiasa kuyaambatisha na dini ya kiongozi. Wanaomkataa Gadaf ni wa dini gani? Wakati mwingine matendo ya kisiasa hayafungamani na dini.

    Tujenge nchi yetu kwa umoja na amani. Watanzania wamechoka na amani lakini juzi kati mabomu ya Gongo la Mboto tu wametawanyika kama kumbikumbi je Tanzania ndio ingekuwa somalia!!!!!!!! Tulinde amani.
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ms kafa jamani. Mnatakiani nini?
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Malaria sugu wamemnywesha Alovela na mwarobaini pengine amepona kwani dawa zote zilishindwa kumpa tiba ya kudumu. Ngoja tusikilizie kama ataibuka tena basi tutahitaji kumpa dozi zaidi.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0


    Au atakuwa ni miongoni mwa waliokufa kwa mabomu ya Gongo la Mboto. Malaria Sugu alale mahali pema peponi (R.I.P).
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Yuko hapa...tehe tehee

    [​IMG]
     
  12. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha ha mkuu malaria ibuka teh
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kachakacha!
     
  14. g

    geophysics JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Malaria Sugu ilizikwa kitambo ingawa kilochokufa ni jina....Roho yeye kama mtu na fikra zake bado yu hai..
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata kule Facebook walikuwepo kibao wakichafua na kutukana kwenye wall ya Slaa na mnyika. Nadhani ni hao hao ila walikuwa wakitumia majina kama vile jinomswakiwanini, kuna mjahidina mwingine alikuwa akijiita francis muro na wengine walikuwqa na majina ya kiarabu. Wameona watu wamewapotezea nao hawaonekani tena.
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Kawekwa kinyumba huko Msoga, anajilia vyake.
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hilo linawezekana na hii ndiyom garama ya kutumia anonymity identification!!sasa inakula kwetu!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!kumbe alizikwa Msoga!!
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Bwana ametoa,bwana ametwaa,jina la bwana lihimidiwe!!
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Acha porojo wewe! CDM wana kijiwe gani ambacho MS alikivamia? Ninavyohisi walimpiga BAN kwa sababu alikuwa anapenda sana kuleta threads za Udini humu!
     
Loading...