Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Lowassa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msharika, Sep 4, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika siku zote za uwaziri mkuu wake, Mh. waziri mkuu mstaafu EL alijisifia kuwa rafiki kipenzi wa kikwete. Mbona afanyi kampeni au anachangia tu kichinichini au yale mapenzi yameishia wapi? Alienda mbali na kusema "hakuna anayeweza kutugombanisha na jk kwani hatukukutana barabarani ila ni shemu nyeti na urafiki wetu ni madhubuti". Mbona anaelekea kumtosa mwenzake? Au yupo busy na kazi za kilaigwanani zaidi?
     
  2. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Edward L, si waziri mkuu mstaafu!!!.
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    EL ni waziri mkuu aliyefukuzwa sio msaafu. Alifukuza kwaajili ya kuhujumu uchumi. Kwa hiyo alikuwa mwizi na mzembe kazini. Alipaswa kuchukuliwa hatua zaidi ya kufukuzwa. Alipaswa kushtakiwa. Lakini nani atathubutu hilo wakati ni wote ni walewale? Matumaini yetu watanzania ni serikali ya kuleta mageuzi. CCM wanamtandao mkubwa wa mafisadi marafiki, hivyo kumchukulia hatua mwizi wa mali za umma ni vigumu. Tutegemee nini kama mshika mfuko ni RA, kiongozi wa kuratibu maswala ya uchaguzi ni AK aliyetuhumiwa juzi tu kwa kumiliki Meli iliyokamatwa na nyara za serikali. Hao wote ni wezi. Hao ndiyo viongozi wa CCM. Baada ya kukosa hoja ya kumkwamisha Dr. Slaa wameng'ang'ania tu kwenye maswala yake binafsi-ndoa yake. Hawana hoja nyingine ya kumkamata.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    kwani wewe hujui kuwa na yeye anajipigia kampeni huko Monduli....
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    na nyie bwana vichwa vyenu kama Makamba...Lowasa alijiuzuru uwaziri mkuu.wapi mmetamkwa kuwa alifukuzwa?
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kuliona hilo. Jina sahihi ni Waziri Mkuu aliyejiuzulu (kabla ya kufukuzwa?) kwa kashfa ya matumizi mabaya ya madaraka na ufisadi. Samahani naamini sijatukana:confused2:
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yup Kigogo!

    Ni kweli kabisa yupo "bise" na kampeni!
    Kuna mtu wake wa karibu leo kanitonya kuwa ametoa thshs 90M kumsaidia Dr Batilda(Arusha Mjini), ambaye ni rafiki yake wa karibu!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Lowasa yuko active kwenye kampeni ila si kwa kuwa vuvuzela majukwaani... na bado mchango wake ni mkubwa kuliko makamba kwenye uchaguzi huu, walio arusha na manyara wanajua
     
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Anajiandaa kuteuliwa mwenyekiti wa CCM baada ya uchaguzi
     
  10. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    F I S A D I !!!!!!
    Nashangaa sana, watu bado wanamchekea, anaingia tena bungeni!! kweli kuna watanzania walio viziwi na vipofu licha ya kuwa wana masikio na macho.:confused2:
     
  11. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Chunga wewe Unaelewa Mchango wa Lowassa kwa CCM ?kama sio Mzee lowassa CCM ingekuwa makaburi.
     
  12. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mwanamke akiwezeshwa, anaweza!!!!
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    He! kweli hiyo?????????????
     
  14. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni dhahiri kabisa mwanamke akiezeshwa anaweza tu ( there is no question about that):smile-big:
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    LOWASA kipenzi cha MWANAKIJIJI hatumuoni si kuhizi
    ninajiuliza sana sipati jibu kuwa, kwanini baada ya LOWASA kujiuzulu akaambatana na MCHAMBUZI ambaye alikuwa imara hapa jukwaani kutetea kasungura ka LOWASA?

    Jamani jamani
     
  16. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tofauti huja hapo tu...koz mwanaume hata asipowezeshwa huwa bado anaweza....koz atafight mpk aweza wakati mwanamke ni mpk awezeshwe ndo aweze.........................................Hakuna Usawa kamwe...............
     
  17. u

    urasa JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yupo ananunua magazti ya udaku ya kumchafua dr slaa na kuyasambaza bure
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Yuko chimbo anajiuliza namna LAANA ya JK (original) = Julius Kambarage inavyomtafuna!!! Haitamuacha mpaka ahera atakwenda nayo.

    Ameshiriki mchezo mchafu wa kujenga daraja na kutenganisha walionacho na wasionacho ndani ya miaka kumi ya umarehemu wa JK (original). Ameshiriki kuingiza mtandao wa wafanya biashara ndani ya serikali ya Tanzania, kitu ambacho JK(original) alikemea kwa kusema bila kutafuna maneno "Ikulu si mahali pa kufanyia ulanguzi".

    Hesabu zake za kuwa raisi baada ya Kikwete ni sawa na kuchukua ziro ugawe kwa namba yoyote. Lazima ufulie. Huwezi pata jibu hata ufe!!

    Acha wamasai wamuabudu kwani akili zao ni sawa na zake tu!!
     
  19. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Anatafakari namana ya kuwadhibiti kina; Ole Sendeka, Dr. Mwakyembe na Mama Anna Kilango. Kwahili nadhani yuko upande wa Chadema ili kuhakikisha wabunge hawa hawarudi tena ila anasahau ya kuwa Ikulu ataingia Dr wa Ukweli (WS) na yeye EL, lazima afikishwe Kortini tu.
     
  20. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu Domhome,
    EL anashughulika na media kumzuia Dr Slaa asiingie madarakani,anajua fika atakuwa si salama.Madudu aliyofanya yamemfanya akose usingizi samamba na Chenge,Rostam Aziz na Nazir Karamagi.Sasa hivi anampigia magoti Mengi na Diallo kuzuia Dr Slaa asiaccess media za hawa makada wa CCM
     
Loading...