Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu Wapi: Kapteni Abubakar Ibrahim Nkya Former Chief of Protocal Ikulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaldinali, Aug 14, 2012.

  1. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Mzee aliishia wapi. Nakumbuka aligombea ubunge na Tycoon Philemon Ndesamburo mwaka 1995 na kushindwa vibaya. Baada ya hapo akaenda kuwa mkuu wa itifaki ofisi ya Rais Ikulu. Mara ya mwisho nilisikia alifukuzwa kazi na Rais (Mkapa) baada ya kumzuia balozi wa Marekani asiende kuaga mwili wa Nyerere (kwenye mazishi) or something like that. Mwenye data please tujuze dondoo za huyu mzee na aliishia wapi.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    huyu jamaa anamiliki supermarket za silaha moshi na Dar
     
  3. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie napita njia tu no comment!
     
  4. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh! Kumbe bado iko njema.

    Nilimjua briefly wakati wa kampeni zidi ya Ndesamburo. I thought he was smart but i didnt know what to make of him. Alituambia angeshinda tu yeye ndio angekuwa Minister of Foreign Affairs kwakuwa yeye na Mr. Clean walikuwa wanaelewana sana. I also believe that jamaa ni Spy au X-UWT.

    Pia jamaa ana mke mzuri sana kama Dennis Kucinichi. LOL!
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Necor data
     
Loading...