Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi IRENE Ngowi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 23, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    She is one of the most beautiful model Tanzania ever produced where is she nowadays?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh wewe ni paparaza wa magazeti ya udaku nini?ujue yuko wapi ili iweje?? kaamua maisha yake yawe private heshimu ilo otherwise angetaka kila mtu ajue ishu zake ungekuwa ushamsikia.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mara ya mwisho nilimuona Quality Plaza yupo na bwanake wa kiarabu. Anaonekana kama ana kaujauzito fulani hivi.
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu huwa nakuheshimu........
    Kuna mtu alisema juzi kuwa alipotoka Makongo secondary basi aka.... na mume wa mtu, ngoja aje tumsikie (kama hajakimbilia Mgombani kwa Xmas)
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmh si yule aliyeshiriki Face of africa.. kama ndie huyo,hiyo picha hapo juu sio ya Irene ngowi..otherwise sijui yupo wapi.
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Mkuu Irene alifanya vizuri kwenye shindano kubwa sana.namfahamu kipindi anasoma pale Makongo,kaulize hata walimu wa pale wakwambie! Yule binti ana nidhamu ya pekee hasa kwa mazoea yetu hapa Bongo mtu akipata tu umaarufu.mikataba aliyoingia na fedha aliyovuta Face of Afrika ingempa kichaa maana ametokea familia ya kawaida sana! Tunampongeza kama mfano wa kuigwa,magazeti ya udaku yalimshindwa kumchafua sababu pia sio mtu wa starehe usiku kivile.kama tulivyo wote tunamapungufu hata yeye anayo yake lakini lazima tutafute watu maarufu ambao watoto wetu watajifunza kwao maana celebraties wana influence kubwa sana kwa vijana na hawa wengi waliopo aibu tupu! Hongera sana Irene Ngowi kwa staha na nidhamu kama mfano wa kuigwa!
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio huyu uliyempamba kwenye one of the threads na kuna mwana JF mmoja akakujibu na kusema amezaa na mume wa mtu?

    Have you see her recently? Mind you, in one year, a lot coulh have happened
    I am not suggesting anything, but looking for facts.
     
  8. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wakina Wema hawawatoshi?mwacheni binti wa watu aishi maisha yake na sio kumpekua
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani hizi lugha za watu kama hatuwezi ni bora tuachane nazo! Tutapata aibu zisizo na msingi tu.
     
  10. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo nje ya reli,achana nae.
     
Loading...