Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Cheusimangala?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Jan 24, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    :A S-heart-2:Ninamsaka Cheusi, Cheusi wangu Mangala,
    Mtoto kama mdosi, asopenda masihala,
    Naona kama kaasi, sioni zake makala,
    Ni siku kenda sijala, kwa kumkosa Cheusi.

    :A S-heart-2:First Ladi nahisi, umemficha mahala,
    Ninazo pia tetesi, kwa Preta analala,
    Rose mtingisha nyusi, yu wapi wangu Mangala?
    Ni siku kenda sijala, kwa kumkosa Cheusi.

    :A S-heart-2:Kila mlo ukakasi, sipati hamu ya kula,
    Cheusi njoo upesi, niepe huu msala,
    MadamT mkwasi, ni yupi kwangu mbadala?
    Ni siku kenda sijala, kwa kumkosa Cheusi.

    :A S-heart-2:Nakuuliza Demsi, ijibu hii makala,
    Ninagona kama fisi, usiku nianapolala,
    Chapachapa mikamasi, nalowesha matambala,
    Ni siku kenda sijala, kwa kumkosa Cheusi.

    :A S-heart-2:Mangala wangu Cheusi, nijuze pako pahala,
    Nachekwa kandamnasi, mapenzi yanifanya ****,
    Nitajitwanga risasi, nipumzike kwa Mola,
    Ni siku kenda sijala, kwa kumkosa Cheusi.

    :A S-heart-2:Kaditama yangu pasi, kwako Cheusimangala,
    Una utamu wa tasi, laini kama salala,
    Sukari kama fenesi, sehemu gani walala?
    Ni siku kenda sijala, kwa kumkosa Cheusi.
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hewaaa!!!:shock: wakola muno!!!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Keshaijabutege mbona umeweka malav lav ?
    Ina maana moyo unaumia kumkosa Binti Cheusi
    Huyu huwa anatokea kama mvua za masika
    Kesho tu utamuona hapa
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naumia sana.

    First Ladi nahisi, umemficha mahala,
    Ninazo pia tetesi, kwa Preta analala,
    Rose mtingisha nyusi, yu wapi wangu Mangala?
    Ni siku kenda sijala, kwa kumkosa Cheusi.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    What a creativity? senksi! Ila frankly speaking huyu mamangu huwa anapotea sana au kuna jamaa lishamtia ndani linambana asiguse nje?
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Good Boy!!!!

    wewe ni kiboko
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yuko hanemuni...imikulwa kwako!
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    dah,,,,Kashaijabutege..technically speaking,, we ni noma! kha!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Phewww!!!!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mama mkwe upo???
     
  11. msandawe

    msandawe Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kijogoo, hata mi namkumbuka sana huyo binti aliyejazia
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh sie rangi ya chungwa tutajibeba juu ya hii post
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli umeishampenda, bila kujali weusi,
    sasa watoa tenda, asakwe kama muasi,
    huku wadondoka denda, kama mpanda farasi,
    cheusimangala aja, kaa mkao wa kula

    heri uketi kitako, ajapo iishe hamu,
    sio urande makoko, asijekukuta homu,
    kisha useme mnoko, eti kakupa pumu,
    cheusimangala aja, kaa mkao wa kula

    nasikia yuko mahali, hanemuni ndo shughuli,
    tena hataki maswali, ya jaji wala wakili,
    hawezi hata kuswali, yuko bize kama kuli
    cheusimangala aja, kaa mkao wa kula

    ngoja nitakurudia, kukujuza yalomsibu,
    ikiwa ataridhia, kumchombeza kibabu,
    majuto nitamtia, jamvini aje atubu
    cheusimangala aja, kaa mkao wa kula
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alikuwa safari siku mbili tatu atakuwepo hapa nimeongea nae juzi.Hayo mengine atajibu mwenyewe.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye nyekundu ulikuwa unamaanisha mimi au????
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hihihi...pole sana ndugu Kashaijabutege....ukweli ni kwamba Cheusi na Uporoto01 walikuja kunitembelea hapa Yaeda wiki iliyopita na walinieleza wanaelekea Mang'ola....sasa anachosema hapo juu huyu Uporoto01 ni mapya....labda atueleze zaidi yu wapi huyu kimwana
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! sawa mdogo wangu,ulitaka niseme nini haya si yale ya 'niitie mkeo' ?
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Dah hapa napo mama umenigusa, natamani ungenitungia na mimi. Nasuburi mama!
     
  19. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kweli tumekumiss Cheusi hasa avatar yako. P'se popote ulipo jitokeze :-D
     
  20. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Genekai wanitega, mataani waniacha,
    Heri ningekuwa mboga, jokofuni singechacha,
    Sasa najaa woga, wa fani hii kukacha
    Vipi nitakutungia, nawe humo tenzini?

    Shairi lake mdau, linayo tele manjonjo,
    Pamoja nazo nahau, zavikoleza vionjo,
    Hata pasipo limau, hutasahau muojo,
    Vipi nitakutungia, nawe humo tenzini?

    Kwa kuwa umenirai, nami sifanyi hiyana,
    ili usijekinai, japo ni-bado kuchina,
    lete hata mayai, tele tupate jichana,
    Vipi nitakutungia, nawe humo tenzini?

    Najua bado wataka, vingi vina shairini,
    Hata vigeuzwe taka, pia vichorwe katuni,
    Daima utavitaka, tele vimo moyoni
    Vipi nitakutungia, nawe humo tenzini?
     
Loading...