Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Basila Mwanukuzi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bibikuku, Mar 30, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani wanajamvi nisaidieni mwenye taarifa kuhusu alipo Basila Mwanukuzi, yule demu aliyewahi kushinda Miss Tanzania miaka ya tisini mwishoni yuko wapi kwa sasa na anafanya nini???
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nenda kwao kamuulizie!
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi unajua maana ya demu ww??

    thread zenu zisipochangiwa mnalalamika!!

    shit nyoosha lugha yako ikae sawa, sijapenda!!
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hawa member wanaojoin JF these days I cant understand them....Kuna mmoja ameanzisha thread ati anauliza namnukuu.."Jamani wanaJF mtujuze hivi Nancy Sumari amekwisha totoa? akimaanisha kujifungua" mwisho wa kumnukuu...huu ni uhuni usioweza kuvumilika...Si kwamba nawatenga lakini badilikeni tafadhalini...
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kwa taarifa zisizo rasmi ni mama wa nyumbani!
     
  6. m

    mataka JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Basila kwa sasa ni mjasiliamali anamiliki bonge la salun ya kike pande za victoria na ni mama wa mtoto mmoja
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa maelezo zaidi wasiliana na timu lunde..
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siyo mama wa nyumbani, ndiy mmiliki wa The Look Salon pale Victoria (mjasiiamali wa nguvu). Ana mtoto mzuri wa kiume almost 4 month now. Ana saloni matata you wont regret kuingia na kukaribishwa na tabasamu lake. I love that girl siyo utani. Kamuungisheni jamani, dadaz wote
     
  9. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanx very much Caroline maana hili ndilo jibu nililokuwa nataka sio porojo za watu wanne wa mwanzo hapo juu. Nitaenda ku-set nywele zangu Jumatano wiki hii maana nitakuwa off kazini! Unaweza kunielekeza vema saluni ilipo ili nisipotee kama natokea upande wa mjini dada.......:help:
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kama ukitoka Mwenge pita kituo cha mabasi Victoria kwa mbele kuna kituo msaada karibu na mgahawa wa Anjit unakata kulia kwa mbele upande wa kulia utaona hiyo salon matata sana,mi nilikuwa sijui kama huyo dada ndio Basila ni dada mwembamba mrefu mrembo kweli kitu kimoja hana maringo na hajishaui nafikiri hapo ndio kwao
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hashim Lundenga must have the whereabout infos of the past walimbwende.......... Hivyo mtafute..........
     
  12. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2015
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,459
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    duh hataree
     
  13. rosebud

    rosebud JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2015
    Joined: Jul 10, 2013
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kuongeza anasoma chuo cha Diplomasia kurasinu
     
  14. Chachu Ombara

    Chachu Ombara JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2015
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Mrembo Basila Mwanukuzi aliyezaliwa tarehe14/6/1978 P,pia alikuwa Miss Kinondoni na Miss Tanzania mwaka 1998 pia aliweza kuwakilisha nchi katika Mashindano ya urembo ya dunia.

    Aliporejea na kumaliza mwaka mmoja wa kazi za jamii aliweza kupata ofa mbalimbali za kazi za Mitindo nchini Marekani ambapo aliishi huko kwa muda na kurejea nchini na kufanya kazi na Kampuni ya Multichoice, na baadaye kuajiriwa na Shirika la Umoja na Mataifa.

    Mrembo Basila Mwanukuzi, amefanya kazi na UNDP jijini Pretoria Afrika ya Kusini, na baadaye alihamia Addiss Ababa Ethiopia , kwa sasa yupo jijini D'salaam akiendesha biashara yake binafsi ijulikanalo kama The Look Beauty Parlor [Unisex]
     
  15. w

    witnessj JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2015
    Joined: Mar 22, 2015
    Messages: 1,889
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Commercial thread...
     
  16. Mazigazi

    Mazigazi JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2015
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 2,850
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mi naomba picha ya sasa ....halafu kuna yule tausi likokola
     
  17. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2015
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 13,932
    Likes Received: 3,268
    Trophy Points: 280
    Tangazo la biashara au, kwikwikwi
     
Loading...