Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi ADAM MALIMA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by African American, Mar 30, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule jamaa wa pete kibao aliyeporwa everything pale moro yuko wapi mbona kimya? uchunguzi wa wezi wake umefikia wapi?mwenye kujua atuambie
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa za uhakika nilizonazo ni kwamba kaenda India kwene matibabu ya moyo ya mke wake, usiniulize source
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Yupo Dubai kwa leo baada ya kumaliza matibabu, wananunua vifaa vya nyumbani kidogo.
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Akirudi huko breki ya kwanza kwa yule changu wake wa kitusi kule moro.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Hili silijui Mpwa majua hilo tu nililoandika hapo
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ameenda kwenye manyanga hili issue zake mzisahau si umeona wiki tatu nzima zimepita bila kutajwa!
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mbona mkewe ni marehemu?
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,919
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
    nimemuona mitaa ya migo kwa sonara anachongesha mipete ya vidole vya miguu
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Alikufa kwa maradhi gani?
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mala ya mwisho Moro alikuwa na SMG atakuwa ameenda vitani!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kwani waislamu wanaowaga wanawake wangapi?....
     
  12. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia ile Bastola na SMG Moro alikuwa anajilinda na VVU toka kwa manzi wa kitutsi.
     
Loading...