Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yoyote yule anayatake ni mtengeneze computer yake

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mrlonely, Sep 15, 2009.

  1. m

    mrlonely Member

    #1
    Sep 15, 2009
    Joined: May 4, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asalaam mimi ni pc elctrition natengeneza computer yoyote ubovu wowote bei zangu ni nafuu
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmnh, haya bana tumekusikia.
     
  3. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mrlonely, angalia title na uirekebishe, unless una maana hiyo. Nadhani ingesomeka "nimtengenezee" na siyo "nimtengeneze". Wengine wataogopa.
    Kila la heri katika kutengeneza.
     
  4. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #4
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama maneno yamepinda,kazi itanyooka kweli..!!
     
  5. j

    josephkibena Member

    #5
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa,lakini sijaona namna ya kukupata!hebu nielekeze namana ya kukupata kwa means yoyote!.
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    vifaa vingine vya Electronics kama tv unatengeneza?halafu tungepata na cv ya kampuni ingekuwa bomba sana.Maana nyie mafundi hamuaminiki.Nasikia fundi kinyozi pekee ndio mwaminifu katika aina zote za mafundi.
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yeah mkuu, I have a doubt.
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    absolutely right mkuu!!, sema tu kinyozi ubaya wake labda atakukosea kidogo kukunyoa, lakini inaaminika kwamba kinyozi akikosea basi hiyo ni Style mpya au mtindo mpya!! hahaaaa ahahaaa [​IMG]
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hahahahaaaaaaaaaa.kweli kabisa,na utapata watu kibao wa kukuiga hiyo 'style' mpya.
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa, unaikumbuka ile staili ya Ronaldo wa brazil alinyoa kibwenzi flani hivi!!, ile mi nahisi fundi alimkosea then ikabidi azuge, heee kesho yake kila mtu kanyoa vile vile!.

    hakuna fundi waongo kama SEREMALA na Fundi NGUO, mamamaaaaa njoo kesho nyiiiiiiiiiiiiingi, duh.
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sema fundi wote ,hao fundi nguo ni balaa wa kuleta zogo kwenye ndoa za watu,Zile tape measure sehemu nyeti kwa kweli wanaume wengi huwa hawawezi kuvumilia.Wanapima sana maumbo ya watu.
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aseee, umenikumbusha komedi flani ya kina joti enzi hizo, jamaa alikua anachukua vipimo huku kamkumbatia demu wa watu kiunoni, ghafla mwenye mke si akapita akaona, duh fundi joti alishushiwa kipondo cha kufa mtu!.
     
  13. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mr lonely naomba kama itawezekana uainishe baadhi ya huduma unasotoa kuhusu utengenezaji wa pc, wewe unadeal na mambo gani haswa.
     
  14. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Weka CV watu wajue umesoma hadi level gani ili waondoe doubt, kwani umeshajijengea mazingira ya kutiliwa shaka kutokana na maandishi yako.
     
  15. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Mzee unakumbuka kuichangia JF kwa pesa hata kidogo? maana umeweka tangazo lako hapo, sijapitia listi ya waliochangia ila maamini upo katika wale wenye moyo wa kuendeleza JF.
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    kinyozi unamwona mwaminifu kwa sababu umwachii kichwa, lakini na yeye ukimkabidhi kichwa uje kesho yake yangekuwa yaleyale
     
  17. n

    ngoe Member

    #17
    Sep 16, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa unapatikana wapi
     
  18. n

    ngoe Member

    #18
    Sep 16, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo mkoa gani hebu weka cm no yako
     
  19. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenivunja mbavu!! ngoja nikapumzike kidogo alafu niru tena kusoma.
     
  20. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa nadhani anatengeneza online ndo maana kabana eneo aliko na simu.
     
Loading...