Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yoyote mwenye ujuzi wa java me

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by FredKavishe, Mar 16, 2012.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama kuna yoyote mwenye ujuzi wa java me
    Tushare so ujuzi na idea plzzz
     
  2. Cyclone

    Cyclone Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaana ya J2me? hebu elezea kidogo ujuzi wako katika java, na Software kwa ujumla, pia unataka ku accomplish nini. kisha, nitarespond kutokana na majibu yako. Mim ni Guru wa Java Enterprise
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yap java2me .ujuzi wangu katika java ni mzuri sema sio kwa sana kuna project nataka kuzitengeneza kutumia hii software.
    Nataka zitumike kwa simu yaan iwe kama mpesa mtu unapofanya vile sema tofauti.
    Pia kuweza kuwatumia customers msg hapa nataka kutumia ozeki ng gate way
    Record zao zitakuwa stored kwanye mysql
    So shughuli ni kuitumia hii java 2 me
     
Loading...