Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yoyote mwenye uhakika juu ya kili swala

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by cartix, Sep 30, 2012.

  1. c

    cartix New Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajf me nimechaguliwa ifm course BBF na mkopo nimekula 4172500 .Nimejaribu kuuliza uku na kule kuhusu swala la malipo inakuaje,wengine wakaniambia natakiwa kulipa kiasi kilichobaki kwenye tution fee na direct costs 250000 na wengine wakaniambia itabidi nilipe tution fee yote ya semister ya kwanza pamoja na 250000 ambazo ni direct costs...then mkopo ukiingia watanrudishia ela yangu je ni kweli??
     
  2. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    subiri mchanganuo wa mkopo utoke ili ujue unatakiw kujazia kiac gan kwny hyo tuition fees
     
  3. c

    cartix New Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani kaka
     
Loading...